Thảo Luận Chung E mới bị vặt tai

Hạng B1
15/8/12
93
15
8
42
Thời buổi hiện tại để xe trong nhà còn chưa an toàn nói gì để ngoài đường. Mất đồ hay không phụ thuộc vào mức độ thèm thuốc của mấy con nghiện mà thôi. Chia bùn cùng bác chủ.

Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Vãi bác the kid

P/s : chia buồn với bác , cẩn thận hơn nhé .

Hạng B2
26/6/12
482
54
43
Hóc Môn, TPHCM
vuthanh02000 nói:
Thôi được rồi, để e nói mấy thằng nhỏ trả lại cho bác vì ....văn phạm của bác.
Tà cưa ( đại ca ) có ở nhà không?! e chạy qua lấy lại, e sợ lắm rồi! bác chủ ơi, nhà ở đâu dzạ?! cho địa chỉ chạy qua trả:D!
P/s: đừng đánh em nhá, tại bác vuthanh02000 kiu e lấy mờ
!

Hạng D
14/8/11
4.169
88.786
113
Ha Sonata nói:
Em đề nghị bác chủ lập tức đưa mấy thằng đó vô trường phục hồi nhân phẩm để học lại môn đạo đức ... ngay ạ!

Với những gì cụ chủ viết thì theo nhà cháu chả cần trường phục hồi nhân phẩm..... cụ chủ thừa trình độ và lý luận để dạy bọn này.... chỉ có điều là cụ ấy có mời được chúng tham gia .. tọa đàm hay không thôi
... thêm nữa mấy thông tin cần thiết như xe gì?? có bảo vệ gương hay không??? mất trong hoàn cảnh cụ thể như ..lào??? thì cụ chủ chả thông báo để OSers rút kinh nghiệm nhể??????

Hạng C
27/6/07
889
1
18
Bác chủ chắc nhà gần hẽm 100.

thay cặp mới xong bác nhớ xích lại. Xe em cũng bị nguyên cặp hơi bị đau

Hạng D
21/12/08
2.696
45.298
113
thanhden nói:
Bác chủ chắc nhà gần hẽm 100.

thay cặp mới xong bác nhớ xích lại. Xe em cũng bị nguyên cặp hơi bị đau
Đúng rồi bác, e ở khu cư xá Phú Hòa. Cũng do e chủ quan quá vì đậu ngay nhà, có điều cái đầu xe không nằm giữa nhà nên khó quan sát và hẻm e cũng có nhiều nhà đậu trước giờ kg bị sao, e giờ khai trương. Có lẽ đây cũng thêm bài học kinh nghiệm, nếu bất đắc dĩ thì nên tìm thế đậu sao cho dễ nhìn, và quan sát. Bà chị e la không kịp thì cũng đi luôn cái bên tài, nó bẻ lìa rồi mà còn lủng lẳng.