Tập Lái
29/12/12
12
0
0
tình hình là e sắp vào HCM để mua con xe cũ----tầm 500tr
e muốn hỏi các bác các thím về các salon ôto cũ làm ăn uy tín và thíu uy tín(bán xe đâm đụng ,ngập nước ,hay quá khứ nằm đường.....),
và các bác giúp e tư vấn luôn con xe ạ....e đang thik 2 con là vios và cruze cũ tầm 2-3 năm các bác ạ

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
Bác coi trên mục mua bán, tìm thợ đi theo coi mua cho đỡ bác ah! Mua qua salon giá hơi cao đó bác!

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Bác muốn mua xe của hãng nào thì vào các đại lý mua, giá hơi cao nhưng có bảo hành. Nếu bác ở xa mua hên xui thì xem trên các mục mua bán gặp chủ xe mua trực tiếp giá rẻ hơn, mà xe cũng thật hơn.

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Bác hỏi khó ghê. Ông uy tín thì cũng chưa chắc lúc nào cũng uy tín, tốt nhất Bác nên dẫn theo một người rành về xe và ghé showroom lựa xe theo yêu cầu!

Hạng C
24/12/12
997
6
38
41
Xì Phố
Hule nói:
Bác muốn mua xe của hãng nào thì vào các đại lý mua, giá hơi cao nhưng có bảo hành. Nếu bác ở xa mua hên xui thì xem trên các mục mua bán gặp chủ xe mua trực tiếp giá rẻ hơn, mà xe cũng thật hơn.
EM thấy bên box Ford có bác kia vào hãng mua chiếc Everest bị thuốc từa lưa luôn...

Hạng B2
2/7/11
206
14
18
tkct nói:
<br><br>tình hình là e sắp vào HCM để mua con xe cũ----tầm 500tr <br>e muốn hỏi các bác các thím về các salon ôto cũ làm ăn uy tín và thíu uy tín(bán xe đâm đụng ,ngập nước ,hay quá khứ nằm đường.....), <br>và các bác giúp e tư vấn luôn con xe ạ....e đang thik 2 con là vios và cruze cũ tầm 2-3 năm các bác ạ<br>

Bac vao muc osmart tren forum nay hoac den showroom xe da qua su dung cua toyota dong sai gon coi xe. (em dang nhap bang tablet ko danh dau duoc)

Hạng B2
31/5/12
259
108
43
tkct nói:
tình hình là e sắp vào HCM để mua con xe cũ----tầm 500tr
e muốn hỏi các bác các thím về các salon ôto cũ làm ăn uy tín và thíu uy tín(bán xe đâm đụng ,ngập nước ,hay quá khứ nằm đường.....),
và các bác giúp e tư vấn luôn con xe ạ....e đang thik 2 con là vios và cruze cũ tầm 2-3 năm các bác ạ
Bác tìm bác Lâm (nick: thailam) bên Toyota Tân Cảng thử xem.