TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113
Em có tật hay vừa ngồi cafe wifi vừa chat, mà con E71 thì em ko biết nó tương thích phần mềm chat nào? Và em ko biết dùng Navigation của nó, các bác chỉ em với và nó có free ko?

Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
Slick miễn phí nè bác. Mà máy bác hack chưa? còn navi thì bác xài vietmap nha. free thì bác tìm bên mấy diễn đàn đi động đó.

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113
@tahi2010: máy em chưa cài GPRS nên chạy Vitalk dc ko bác?
@cuongphatbc: em ko biết hack hay chưa nữa bác tại lúc đó thằng bạn làm mất phone em nên đổi ngang máy này (hàng xách tay), còn Vietmap thì có cần kết nối GPRS hay Internet gì ko bác? em thấy máy có chức năng GPS, đo tốc độ mà ko biết dùng sao?

Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
mấy chức năng trên máy gà lắm bác. Nếu máy bác hàng xách tay thì làm 1 vài bước sau:
1. change code sang vietnam để có tiếng Việt.
2. update lên FW mới nhất của nó.
3. xin file cer và key để sign và hack máy.
4. sau đó cài chương trình.
Mà thôi, dài dòng cũng khó làm với những ng ít vọc máy, bác chạy ra tiêm yêu cầu họ làm cho bác, khoảng 3g là xong. thiệt hại khoảng 2 đến 300k.
Bác lưu ý khi họ hack máy xong, bác yêu cầu họ backup lại để dành sau này có format máy đỡ cực.
Còn mấy cái định vị đều xài GPRS, thường thì khi bác đưa sim vào hoặc format máy thì tự động máy sẽ setup cấu hình truy cập GPRS cho bác àh.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/8/04
466
2.676
93
Dùng Vitalk, bác có thể dùng Wifi hoặc GPRS, Slick thì chat được nhiều món, mới update thêm chat trong facebook, có lưu history lại luôn,

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113
@cuongphatbc: vậy bác biết tiệm nào hack máy ko? em ở SG, cám ơn bác
@tahi: cám ơn bác

Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
em ở Bình Dương nên chẳng rành tiệm ở Sài Gòn nữa. Em thấy bên tinh tế có mấy chú em ở Sài Gòn đó, bác chịu khó đọc và xem chử ký sẽ thấy vài em làm cho bác. Theo đánh giá cá nhân em thì mấy chú này làm thì ok đó, còn việc bác giao máy rồi mấy chú có biến luôn hay kg thì em kg chắc, tốt nhất bỏ tí thời gian ngồi coi và canh luôn nha bác.
thêm cái link này nữa chắc giúp đc cho bác đó. giá 110k full option.

Last edited by a moderator: