Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
Với Elantra 1.8AT model 2014 thì trung bình 10,5 lít/ 100 Km Nội thành.

Còn Cruze LTZ model 2015 thì trung bình 16,5 lít/ 100 Km Nội thành

Bên em kg có kinh doanh Uber ah. GREEN WORLD Car Rental Company chỉ cung cấp Dịch vụ Cho Thuê xe dành cho các Khách hàng trong và ngoài nước, đặc biệt là các Chuyên gia của những Công ty đa quốc gia đang làm việc tại khu vực HCM.

Bác có thể tham khảo thêm Website: www.CarRental.com.vn
còn Cruze 2015 bản LT thì mức độ ăn xăng thế nào bác?

Các bác vào chém loạn xạ làm bác chủ thớt nín luôn! Bác ấy có vẻ ăn chắc mặc bền, chứ chưa dám nghĩ tới độ chạc gì đâu.

Theo em thì bác chủ không phải lăn tăn gì đâu. Xe Hàn Quốc giờ tiến bộ theo từng năm. Máy móc chất lượng, tiết kiệm xăng. Hình thức giờ cũng ngon lành rồi, không còn kỳ dị như những năm đầu 2000 khi mới xuất hiện nhiều... Xe này lại sản xuất Hàn Quốc thì bác cứ yên tâm đi bảo dưỡng định kỳ đúng hẹn thì 5 năm cũng chưa có vấn đề gì.

Giờ xe của Hyundai theo em nghĩ chỉ thua xe Nhật mỗi 1 thứ đó là cái tiếng... Xe Hàn. sinh sau đẻ muộn nó khổ thế!
Chính xác đó Bác..Em có điều kiện may mắn được tiếp xúc với các dòng xe Hàn, xe Nhật hơn 10 năm rồi nên em biết khá rõ về sự cải tiến ngày một cao hơn với dòng xe Hàn...

Tập Lái
20/10/15
40
32
18
38
vinh phuc
View attachment 407737
Mình lần đầu mua xe, vất vã dành dụm nên nó vậy, cứ phân vân, lo lắng và nhiều cảm giác lạ lắm. Mình thích chiếc Elantra 2015 màu trắng, nhưng không biết gì về xe này, xe chạy ra sao, chất lượng thế nào, có tốn xăng không, xe chạy êm không...v.v...[pagebreak][/pagebreak]

Anh/chị nào biết về xe này thì tư vấn giúp mình nhé, cứ nói rõ ưu nhược điểm để mình có can đảm quyết.

Cảm ơn rất nhiều !
hay là bác đợi sang năm đi .ra phiên bản elantra mới ở hàn quốc rồi chắc cũng chỉ mấy tháng nữa là về việt nam.

• Like
Reactions: tonyha