Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Thằng mẹc đúng bố đời thật. Lúc đó máo lên bác k đánh lái qua trái 1 cái rồi ghim hiện trường chờ công an và bảo hiểm giải quyết xem thằng nào sợ. Nó chạy dịch vụ nên xe bị giam nó sợ lắm. Mà lần sau gặp mấy thằng bố đời thế bác bật ưu tiên né nó cho nó đi cho thoát kiếm. Bọn này phải gặp xe tải nó mới sợ
Xe đang có người bệnh sao mà chiến được bác

• Like
Reactions: gtkhanh
Hạng C
11/3/14
637
932
93
Có nhiều tài chạy cứ nghĩ đá đèn, kèn là xe khác phải tránh, mặt dù đường còn làn khác có thể di chuyển được. Họ sợ phải đạp thắng, đánh lái hay sao đó :(. Buổi sáng tầm 6g45 - 7g30 mà đi đoạn Mỹ Xuân - Long Thành là thấy bát nháo - xe đưa rước, xe biển LD cừ nhào nhào vô để mình tránh.

• Like
Hạng C
30/7/14
572
471
63
40
sao bác kg bật ưu tiên , nếu vẫn kg dc thông cảm thì hạ kính ra dấu bằng tay -- tài xế sau phải hiểu để tìm đuờng khác --- ý là tui kg chạy nhanh dc vì có vấn đề -- họ sẽ cảm thông chứ .

còn họ máu chiến thì bác yếu thế ( có nguời bệnh ) tìm đuờng né gấp an tòan ạ

còn bác máu chiến thì nó ép nghe cọ nghe rột rột bác lắc lái qua cho cả 2 cùng khổ

xe hơi mà sợ mẹ gì mình móp nó cũng banh chành chứ hay ho gì , ngọai trừ họ là xe tải thui

16 chỗ 1 ngày nằm bãi xem ai lỗ
em là e yêu bác.thích tốn thời gian thì e cho tốn thời gian.đừng có bố láo với nhau.

• Like
Hạng F
14/9/04
9.900
27.094
113
Q3
em là e yêu bác.thích tốn thời gian thì e cho tốn thời gian.đừng có bố láo với nhau.
Láo gì ah? vuot kg dc ép tai nan thì vè bãi het. Bác lái dich vu ah? Hôm nào test phát xem vö con có trách kg?

bác doc kg hiêu e nói à, da báo hiëu bang
Hazard, ra dáu bäng tay mà vän bi ép thì xác dinh là có gì choi náy nhé

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
30/7/14
572
471
63
40
Láo gì ah? vuot kg dc ép tai nan thì vè bãi het. Bác lái dich vu ah? Hôm nào test phát xem vö con có trách kg?
bác kg hỉu ý em. (đọc kỷ dấu chấm câu).e là e nói cái thằng Mer16 đó.chứ kg fai bác. em ủng hộ cách xử của bác ah.sao nóng quá.

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
sao bác kg bật ưu tiên , nếu vẫn kg dc thông cảm thì hạ kính ra dấu bằng tay -- tài xế sau phải hiểu để tìm đuờng khác --- ý là tui kg chạy nhanh dc vì có vấn đề -- họ sẽ cảm thông chứ .

còn họ máu chiến thì bác yếu thế ( có nguời bệnh ) tìm đuờng né gấp an tòan ạ

còn bác máu chiến thì nó ép nghe cọ nghe rột rột bác lắc lái qua cho cả 2 cùng khổ

xe hơi mà sợ mẹ gì mình móp nó cũng banh chành chứ hay ho gì , ngọai trừ họ là xe tải thui

16 chỗ 1 ngày nằm bãi xem ai lỗ
Chuẩn

Hạng C
30/7/14
572
471
63
40
nhin thì cũng có lúc,nhưng láo quá là cho đi lun 1 đám.tuỳ lúc mà chiến. e đi Mai Chi Tho,chúa ghét Hoa mai, Thien phu, Toan Thang. chuyên gia tạt đầu.đạp ga ào ào rùi nhảy land loạn xạ

• Like
Hạng C
18/7/11
755
1.264
93
Đọc nghe tức quá. Nó tạt bác đến 4 lần. Gặp em là em chơi thằng Mer đó rồi. Vợ gọi taxi chở. Cái thể loại tài xế này không gọi là con người được nữa.

• Like
Hạng B2
29/1/14
342
338
63
sao giồng chiếc Mec 16c sáng hôm qua minh gặp trên Võ Văn Kiệt khúc q1 dến quận 5. nó chạy lên ép mình 2 ba lần xong lên chạy kiểu cản địa 20km/h dắt chiếc 45c của Hòa Bình Place một đoạn tới q6. Không hiểu nó bị gì nũa, trên xe nó chẳng chở ai cả. túm lại ra đường gặp mấy thằng khó ị này tránh mặt cho lành.

• Like