Hạng B1
8/2/12
73
9
8
Hô chi minh
Hiện tại em đang có đối tác muốn kết hợp với bác nào có diện tích rừng từ 500 ha trở lên đang trồng cây keo tai tượng hoặc đất trống. thương vụ này rất tốt các bác ạ. Bác nào có hú em với.

Hạng C
10/11/12
512
90
28
Bmacs tính hợp tác để trồng hay thu mua nhiên liệu ,? Em có nguồn nhiên liệu này rất dồi dào ,tại nha trang bác có cần không ? Nếu bác có hướng tinh chế hay sơ chế tại chỗ càng tốt ,bên tôi có nhà xưởng luon

Hạng B1
8/2/12
73
9
8
Hô chi minh
Họ không thu mua gỗ các bác ạ, họ làm dự án về môi trường. Bác nào có rừng thì ta kết hợp ạ. Ưu tiên số một cho cây keo tai tượng ( Acacia mangium). các bac nhé.

Hạng B2
25/2/12
346
1
18
Nắng gió Sài Thành
Hình như cái này bác Ku Long có rừng ở Đắc lắc ấy bác ,em cũng không nhớ rỏ bác liên lạc hỏi thử xem
nhatson nói:
Họ không thu mua gỗ các bác ạ, họ làm dự án về môi trường. Bác nào có rừng thì ta kết hợp ạ. Ưu tiên số một cho cây keo tai tượng ( Acacia mangium). các bac nhé.

Hạng C
6/12/12
520
4
18
nhatson nói:
Đối tác của bác mua phải k?

Hạng C
10/11/12
512
90
28
Lại chương trình mua bán khí thải ,theo hiệp định bảo vệ môi trường ,nữa rồi

Hạng C
24/1/11
770
178
43
Bình Dương
Doanh nghiệp lâu năm làm bài bản, cung cấp giống, trồng, nhà máy chế biến ( dự án cây nguyên liệu giấy ngày xưa ) L / h : Tuấn 0918466266 để thêm chi tiết

Hạng C
30/12/04
834
67
28
50
MangNhaKinh.vn
www.MangNhaKinh.vn
1200ha rừng ở daklak, nhưng không phải loại cây như bác nói, e sẽ hỏi kỹ lại thông tin rồi báo bác.
Bác xem họ có nhận chuyển nhượng lại không? giao luôn dự án đó cho bên bác.

T
Trancaolong123
Guest
Dạ ko ạ , em chỉ có người thân đang làm đất để trồng lúa thôi , khoảng 500 hét ta , còn cái này phải hỏi Bác Bat. Hoi ạ , Bác ấy có nguồn rừng tạp mềm ở Lâm Đồng ạ :D
Hùng Nguyễn nói:
Hình như cái này bác Ku Long có rừng ở Đắc lắc ấy bác ,em cũng không nhớ rỏ bác liên lạc hỏi thử xem
nhatson nói: