Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
* Yêu cầu về diện tích: - tối thiểu 1 ha, tối đa khoảng 3 ha
- Mặt tiền đường lớn (2 chiều, rộng trên 30m) ,chiều ngang từ 60-100 m, sâu từ 80-100 m

* Yêu cầu về vị trí: - Nằm trong khu dân cư tại các Quận trong Tp như: Bình Thạnh, Phú Nhuận, Gò Vấp, Tân Bình, Thủ Đức.

- Hoặc tại các tỉnh thành phố lân cận như: Thủ Dầu Một (Bình Dương), Biên Hòa (Đồng Nai), có thể cả Cần Thơ.

*Yêu cầu về pháp lý: - Đất sạch, ko nằm trong diện bị tranh chấp hay giải tỏa đền bù.
- Đất trong quy hoạch làm khu thương mại hay khu dân cư càng tốt.

*Yêu cầu về cung cấp thông tin: - Em cần sổ đỏ photo, bản vẽ hiện trạng và thông tin quy hoạch khu đất (nếu có).

Em sẽ trả lời cho các bác trong vòng không quá 3 tuần sau khi nhận thông tin từ các bác gửi cho em.

Có thông tin gì các bác cứ pm cho em hay gọi đt theo số 0986999077 (Mr.Thắng)

Rất mong được hợp tác với các bác.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.860
113
Sài Gòn: Có thể có đó nhưng Q7, Q9, Tân Bình thôi
Biên Hòa, nội thị thì làm gì có 1ha đất hả bác. Có chăng là cỡ 3000 đổ lại thôi.
Muốn đất lớn thì bác xuống trực tiếp liên lạc với UBND tỉnh ĐN nè.
Cần Thơ có đất lớn nhưng toàn năm trong khu mới. Cần thì phải liên lạc với UB, công ty,..
Bình Dương có đấy nhưng bảo đảm khi bắt tay vào làm thì không thể Cạnh tranh nổi với "tập thể" dưới đó.
Túm váy lại: Nhu cầu của bác QUÁ LỚN có thể giúp bác xúc tiến để tìm kiếm nhưng bác phải chứng minh Nhân Thân, Tài Chính trước, bên cạnh đó quá trình xúc tiến tìm Thông tin cũng phải chi Tiền trước thì mới có người giúp bác được

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/5/09
1.048
2.958
143
Quận 12, gần Tham Lương được không bác? Ở đây đất lớn khoảng 1,7-1,8 Ha. Quy hoạch xây căn hộ, Hệsố sử dụng đất: 6. Nhưng ở đây yêu cầu hợp tác đầu tư, không mua đứt bán đoạn. Tuy nhiên cũng như bác Bravia, yêu cầu bác phải chứng minh Nhân thân, tài chính trước.

Hạng D
25/2/09
1.230
65.652
113
Có đủ loại cò bự, cò nhỏ, cò già, cò trẻ, he he... E cũng muốn làm cò nhưng trước giờ chưa cò được cú nào thành công hết ah, hic hic :mad:

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
hieuvv nói:
Có đủ loại cò bự, cò nhỏ, cò già, cò trẻ, he he... E cũng muốn làm cò nhưng trước giờ chưa cò được cú nào thành công hết ah, hic hic :mad:

Cái thời họ nhà cò ta chỉ cần dẫn tới nơi,ráp mối...là xong nhiệm vụ đã qua rồi chú ah.Trong tình hình hiện tại,kinh tế khó khăn,đất đai ế ẩm chú nên đăng ký học mấy khóa lấy kiến thức rồi đi theo mấy bác Hạc mà học hỏi.Từ từ sẽ thành cò thôi.

Hạng B2
4/10/05
120
101
43
45
Sài Gòn
www.facebook.com
chà, vụ án này hấp dẫn quá, em thử xắn tay 1 lần xem nào :D
@bác Hattrickson: em có nguồn đất sạch khoảng 2.3-3 hectare tại quận Bình Thạnh đáp ứng gần đủ các yêu cầu của bác, trừ mục mặt tiền đường lớn, cái này đảm bảo là vô phương trong nội thành, nhưng đảm bảo mặt tiền đường 12m.

Hệ số xây dựng 6-9, mật độ 60%, tầng cao cho phép 18 tầng, quan trọng là 2 mặt tiền sông, nhưng bác phải trả lời nhanh trong 1-2 tuần kiểu nhanh tay thì còn, chậm tay thì mất, vì đây là mảnh đất "vàng" duy nhất còn sót lại đang được nhiều công ty dòm ngó và quy hoạch đã được duyệt, làm việc trực tiếp tại UBND quận không phải ra quán cafe nhé. :)

Yêu cầu giống bác bravia: năng lực chủ đầu tư, tiền thành ý ứng trước nộp thẳng kho bạc nhà nước và một phần môi giới nhé. Giá áng chừng 5 triệu / m2. Bác thực sự có nhu cầu thì liên lạc với em số 0938.666.366 (Tuấn).

Hạng F
14/5/10
6.874
4
38
TP mới Bình Dương dc ko bac, tới 4200ha lận ... hehehe

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
Danny Hoang nói:
chà, vụ án này hấp dẫn quá, em thử xắn tay 1 lần xem nào :D
@bác Hattrickson: em có nguồn đất sạch khoảng 2.3-3 hectare tại quận Bình Thạnh đáp ứng gần đủ các yêu cầu của bác, trừ mục mặt tiền đường lớn, cái này đảm bảo là vô phương trong nội thành, nhưng đảm bảo mặt tiền đường 12m.

Hệ số xây dựng 6-9, mật độ 60%, tầng cao cho phép 18 tầng, quan trọng là 2 mặt tiền sông, nhưng bác phải trả lời nhanh trong 1-2 tuần kiểu nhanh tay thì còn, chậm tay thì mất, vì đây là mảnh đất "vàng" duy nhất còn sót lại đang được nhiều công ty dòm ngó và quy hoạch đã được duyệt, làm việc trực tiếp tại UBND quận không phải ra quán cafe nhé. :)

Yêu cầu giống bác bravia: năng lực chủ đầu tư, tiền thành ý ứng trước nộp thẳng kho bạc nhà nước và một phần môi giới nhé. Giá áng chừng 5 triệu / m2. Bác thực sự có nhu cầu thì liên lạc với em số 0938.666.366 (Tuấn).

Ặc ặc...cái vụ này nghe wen wen...5tr/m2 là tiền gì vậy bác.

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
phamtan nói:
Quận 12, gần Tham Lương được không bác? Ở đây đất lớn khoảng 1,7-1,8 Ha. Quy hoạch xây căn hộ, Hệsố sử dụng đất: 6. Nhưng ở đây yêu cầu hợp tác đầu tư, không mua đứt bán đoạn. Tuy nhiên cũng như bác Bravia, yêu cầu bác phải chứng minh Nhân thân, tài chính trước.

Bác yên tâm, chuyện nhân thân tài chính em sẽ hẹn gặp các bác để nói cho rõ, đảm bảo các bác khỏi lo về phần này.
Tiền thì không thiếu, chỉ sợ ko có đất thôi các bác àh. Nếu Đất của bác nằm ngay mặt tiền Trường Chinh là ok rồi. Em sẽ hẹn gặp bác xem hồ sơ nhé.

@bác danny hoang: đường hơi nhỏ bác àh, vì em cần nơi rộng mà thoáng nữa, nếu bình thạnh thì mặt tiền Phan Đăng Lưu thì ổn (em e rằng ko còn đất thôi). Hay có thể là khu bình triệu cũng được bác àh, em thấy khu đó đất để làm bãi xe còn nhiều nhưng ko biết có còn ko nữa. Bữa nào em hẹn bác cà phê nhé.

@bác rungxanh: thành phố mới ko đủ tiêu chí đông dân cư của em rồi.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.