Tập Lái
22/1/13
34
0
6
Em đang cần tìm vợ hai KIA nhập nguyên chiếc (KOUP, Cerato, Rio) để tham gia cùng các anh em trong hội ah.
Yêu cầu: - Chính chủ đang sử dụng, màu đen hoặc trắng
               - Chưa đâm đụng, ngập nước hay tham gia giải bơi lội
               - Đời xe cao chút, giá cả thương lượng
Anh em nào trong hội có ý định bán/đổi xe mới hay biết chủ xe chỉ giúp em với nhé.
Số liên lạc em: 090 573 9889
Cảm ơn đã xem tin.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/8/12
165
17
18
Bác làm một em xe mới đi bác. Xe mới là đảm bảo 100% cho các điều kiện của bác luôn đó. Xe mới thì các chính sách tốt và đầy đủ hơn xe cũ bác ạ. Với lại mấy em bác tìm xe cũ giờ cũng khó kiếm lắm. Cần gì bác cứ alo em nhé!

Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
em cũng mới sắm v2 Forte mới 8 tháng ... bây giờ mà bán em nó ... với số tiền đó em ko biết mua được xe gì luôn hic hic...chắc đủ mua em Picanto quá:)

Tập Lái
22/1/13
34
0
6
huubte nói:
Sao bác không tậu luôn 1 em mới đi bác?
Em tìm hiểu em Koup lâu rồi mà chưa đủ khả năng, nên chấp nhận mua lại hoặc các dòng khác tương đương tầm tiền. Bác nào biết xe hay tính lên đời cho em thông tin em liên lạc ngay nhé. Tks!

Hạng B2
6/3/13
199
3
0
42
Kính bác chủ, em cạn nghĩ rằng, nếu bác đã muốn mua xe, có sự lựa chọn rồi thì bác chỉ cần tham khảo thông tin về các em đó thôi, trên diễn đàn em thấy có nhiều thớt cũng bàn về các xe bác để ý. Chứ bác lập cái thớt để xin tư vấn rồi bác mới lựa chọn thì chắc bác đau đầu lắm, chín người mười ý mà bác.
Mong bác sớm tìm được v2 như ý

Tập Lái
22/1/13
34
0
6
Tks ý kiến cạn nghĩ của bác. Em post chủ đề này lên sau thời gian đã cân nhắc tìm hiểu kỹ để tìm xe với tiêu chí rõ ràng và nhờ các anh em kỳ cựu của hội KIA tìm giúp vì em có trước có sau chứ em không xin tư vấn gì cả, tự em quyết định được nên em không lăn tăn gì đâu. Thân.