Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Chào các bác. Tình hình là em đang có xưởng sxkd mấy mặt hàng mỹ nghệ poly này www.sunnygiftware.com

Do nhu cầu nâng cao năng lực sx, em dự định đầu tư xây dựng thêm một phân xưởng nhỏ cho một ekip sx mới.

- Địa điểm: Gần chợ chiều xã Tân Phú Trung, gần BV Xuyên Á trên đường đi Củ Chi.
- DTSD 10mx23m (đã có ~200m thổ cư có thể xin phép XD ngay).
- Quy mô cơ sở (dự kiến): khoảng 20-25 CN.

Cho em hỏi có bác nào trong hội làm trong lĩnh vực xây cất nhà xưởng không. Nếu có xin llạc làm việc hoặc tư vấn giúp em một tay (Anh 0974.312541). Cám ơn.

Nhân đây, em thấy AE Hội Accord nhà mình có số thành viên rất đông. Chắc là trong số các bác cũng có bác công tác trong cùng lĩnh vực chuyên môn hoặc là trong các lĩnh vực phụ trợ nhau, có khi có thể làm khách hàng đối tác tốt của nhau. Vậy sao các bác không thành lập một phân hội nhỏ đại loại như là "CLB Doanh Nhân Nhà Accord" hay gì gì đó để có không gian trao đổi chuyên môn, tương trợ hợp tác giúp lẫn nhau trong công việc nhỉ. Qua thêm các dự án hợp tác công việc như vậy chẳng phải là AE Accord nhà mình lại có cơ hội giao lưu gắn kết nhau nhiều hơn sao!?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Chau Pro !
Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Bác cho em hỏi chỗ bác tính xây xưởng giờ giá đất thế nào vậy?

Đất có thổ cư, gần đương Q.L22, gần khu dân cư, gần chợ, bviện như của em nghe đâu chừng hơn 5tr/m2. Chưa thổ cư giảm đi gần 1tr. Đi sâu vô chừng một vài km thì giá mềm hơn nữa. Bác có dự án gì định làm ở khu đó à?

• Like
Reactions: kimsonvu
Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Về lĩnh vực này em từ A-->Z e sẵng sàng phục vụ bác, nhưng em là Vịt chứ không phải Cọt có tham gia được không nhỉ?

Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Về lĩnh vực này em từ A-->Z e sẵng sàng phục vụ bác, nhưng em là Vịt chứ không phải Cọt có tham gia được không nhỉ?

Accord hay Civic cũng nhà Honda mà bác, miễn chỗ bác gần chỗ em định làm và bàn bạc lviệc hớp ý hợp lý với em là được. Bác liên lạc em nhé, số cầm chân của em có trong thớt này.

Bảng vẽ sơ bộ cái xưởng em tính làm đây ạ. Nhưng chắc là nó cần được điều chỉnh lại bác cứ tham khảo trước rồi mình gặp lviệc sau nhé. Em cần gặp trực tiếp bác để trao đổi (nhà em ở gần cổng KCN Tân Bình).

Attachments

Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
"Đá cuội", "đá đểu", "đá đẽo" hay "đá bèo" vậy bác HT !?? Bác viết nửa câu vậy em chỉ còn cách đoán mò thôi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
@Civic_2009: Em đã xong phần ý tưởng điều chỉnh có thể gút lại tiến hành bước kế tiếp được rồi. Bác có thể thu xếp gặp hoặc cho anh em nào đó làm bên bộ phận thiết kế gặp em làm việc trực tiếp được không!?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/5/13
2.670
556
113
Cantho-Saigon
Accord hay Civic cũng nhà Honda mà bác, miễn chỗ bác gần chỗ em định làm và bàn bạc lviệc hớp ý hợp lý với em là được. Bác liên lạc em nhé, số cầm chân của em có trong thớt này.

Bảng vẽ sơ bộ cái xưởng em tính làm đây ạ. Nhưng chắc là nó cần được điều chỉnh lại bác cứ tham khảo trước rồi mình gặp lviệc sau nhé. Em cần gặp trực tiếp bác để trao đổi (nhà em ở gần cổng KCN Tân Bình).
Cái này là nhà chớ xưởng gì Art poly.