Tập Lái
19/5/16
28
15
8
49
4.5tr ah. Em làm ở long auto kha vạn cân
Các bác trong SG chịu chi quá nhỉ, cái mạch này em làm hết 200k, có cả màn hình báo time thì cũng chỉ 400k. Em đã lắp cho Triton ở trong trang Mitsubishi từ cách đây hon 2 năm. Em hỏi thử 1 ống thánh nổ, ổng báo lắp đặt 7 chai, bán module 4,5 chai ... em lậy thánh, tha cho anh em chơi xe nghèo bọn em !
https://www.otofun.net/threads/hay-pha-xe-theo-cach-cua-ban-va-triton-la-con-chuot-bach.824940/
Em mua 6tr chưa công lắp :D.
Còn tính năng thì bao nhiều hơn VL :D
Nhiều hơn được cái gì vậy bác ?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: xlive
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Các bác trong SG chịu chi quá nhỉ, cái mạch này em làm hết 200k, có cả màn hình báo time thì cũng chỉ 400k. Em đã lắp cho Triton ở trong trang Mitsubishi từ cách đây hon 2 năm. Em hỏi thử 1 ống thánh nổ, ổng báo lắp đặt 7 chai, bán module 4,5 chai ... em lậy thánh, tha cho anh em chơi xe nghèo bọn em !
https://www.otofun.net/threads/hay-pha-xe-theo-cach-cua-ban-va-triton-la-con-chuot-bach.824940/

Nhiều hơn được cái gì vậy bác ?
4.5 triệu là tiền mà người làm suy nghĩ ra được, kiểu câu chuyện ông thợ cơ khí vặn có con ốc mà lấy phí 1 triệu đô. Bác làm mạch được thì giá đó là mắc. Còn em điện đóm bị mù thì cái giá đó em thấy rẻ :D. Với lại còn bộ lẫy số nữa :D

Bộ cruise thì có hộp hiển thị tốc độ gần giống HUD, tính năng Limit, cảm biến chân ga và tự động ngắt ga khi dậm phanh và ga cùng lúc

Tập Lái
19/5/16
28
15
8
49
4.5 triệu là tiền mà người làm suy nghĩ ra được, kiểu câu chuyện ông thợ cơ khí vặn có con ốc mà lấy phí 1 triệu đô. Bác làm mạch được thì giá đó là mắc. Còn em điện đóm bị mù thì cái giá đó em thấy rẻ :D. Với lại còn bộ lẫy số nữa :D

Bộ cruise thì có hộp hiển thị tốc độ gần giống HUD, tính năng Limit, cảm biến chân ga và tự động ngắt ga khi dậm phanh và ga cùng lúc
Xin lỗi bác nhưng cái mạch này nó có cái đếch gì đâu mà công "chất xám", nghe phát gớm !
Mà bình thường cái mạch này bán ở các trang nước ngoài cũng không quá 10$ đâu
Còn cái cruise control thì cũng thế thôi, không hơn được VL đâu bác ạ, tính năng tăng gia tốc chân ga của bộ cruise control TQ này khiến chuyển số không nhịp nhàng. Bác để ý nhé :)

• Like
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Xin lỗi bác nhưng cái mạch này nó có cái đếch gì đâu mà công "chất xám", nghe phát gớm !
Mà bình thường cái mạch này bán ở các trang nước ngoài cũng không quá 10$ đâu
Còn cái cruise control thì cũng thế thôi, không hơn được VL đâu bác ạ, tính năng tăng gia tốc chân ga của bộ cruise control TQ này khiến chuyển số không nhịp nhàng. Bác để ý nhé :)
Vậy bác chế theo giá bác nói đi rồi em mua với giá + 30% em lắp cho con Na người thân em :D

Tập Lái
19/5/16
28
15
8
49
Vậy bác chế theo giá bác nói đi rồi em mua với giá + 30% em lắp cho con Na người thân em :D

Quan trọng là có ổn ko, gắn vô nó tèo cái hộp cái mang nợ

Dạ em không kinh doanh món này, anh em cùng diễn đàn có thể tặng nhau nếu quý :) nói thật với bác là cái module này sv tự động hoá năm 2 cũng có thể làm được rồi, có gì nguy hiểm đâu. Độ xe có thể mang ra người khác thuê họ làm nhưng kiển thức cơ bản thì mình phải có, đừng thấy người ta làm thì mình cũng phải làm theo bằng được là béo mấy bác "chăn gà" đấy ạ
em lắp mái chèo cho xe BMW 325 từ năm 2004, Triton măm 2015, Np300 năm 2017 bác ạ, bác vào hội Bim xem lại bài Vua Nui otosaigon đăng. Đến giờ các xe đó em vẫn đang đi.
Em hơi ngứa mồm 1 tí, bác thông cảm ! Em thấy nhiều đối tượng ăn theo bài viết rồi lôi anh em ra chăn gà là em ghét

Chỉnh sửa cuối:
  • Like