Hạng B2
27/6/19
196
90
46
Camry em tự chép ra 6 đĩa nhét vô, nghe bn năm nay, hay. Các bác muốn thì chép ra đĩa bằng window media trong máy tính được.
Usb em toàn file nhỏ nhất là 320kb. Có lẽ cái iphone nghe nhạc đỉnh rồi nên ra loa nào cũng hay, nghe bằng ip hay hơn nhiều. Em chưa thử đĩa CD

Hạng B2
29/1/16
178
110
43
www.lexustranhungdao.com
Các bác muốn nghe nhạc đỉnh nhất, có thể mua 1 máy nghe nhạc cỡ Sony Walkman đọc được file Lossless thì tuyệt lắm ạ, :D bác nào muốn trải nghiệm lên em thử trước khi sắm nhen..:D

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Hay là để thông báo: "vui lòng tuân thủ tốc độ..."??
Haha. Chán cái map của lex ghê, em ở trung tâm tỉnh có nhiều đường mới làm xong cách đây 7, 8 năm rồi mà map vẫn chưa có. Không biết có update được không

Hạng D
15/9/08
2.038
2.209
123
Haha. Chán cái map của lex ghê, em ở trung tâm tỉnh có nhiều đường mới làm xong cách đây 7, 8 năm rồi mà map vẫn chưa có. Không biết có update được không
Sao kỳ vậy, trong này mấy cái hẻm nhỏ dưới quê mình ở nó cũng update rồi, hướng dẫn hơi bị ngon

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
“Huế thương” thì lại chẳng chưa có.
Tôi bảo rồi, cứ google map thôi, map theo xe của mer nhiều lúc còn tù nói gì map của lexus.

Hạng C
17/8/18
735
348
98
C
“Huế thương” thì lại chẳng chưa có.
Tôi bảo rồi, cứ google map thôi, map theo xe của mer nhiều lúc còn tù nói gì map của lexus.
Cơ bản là es vn chưa được hãng set up apple carplay & android auto. Ở mỹ còn dùng được alexa ra lệnh giọng nói đề nổ từ xa v..v.., kết nối nhà thông minh, xe gần về tới nhà là đã có thể ra lệnh mở cửa, mở đèn nhà trước rồi... Nói chung giá cao nhưng nhận lại được hơi ít, chỉ được cái ngoan, không đòi hỏi đua đòi!