Hạng B1
18/4/07
96
0
0
Em đang định kiếm một em máy dầu chạy offroad cho đỡ. Nhưng thấy các bác Pa và Santa, Te, Pat ... đều có giá ngất ngưởng. Ra đường nhìn mấy em Ko thấy hay hay. Mong các bác chỉ giáo.

Tập Lái
23/5/07
5
0
0
RE: Em định mua Korando, các bác cho ý kiến

Không bác nào có ý kiến gì ...ah [8|]

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

Trích đoạn: Land Cruiser 2992

Em đang định kiếm một em máy dầu chạy offroad cho đỡ. Nhưng thấy các bác Pa và Santa, Te, Pat ... đều có giá ngất ngưởng. Ra đường nhìn mấy em Ko thấy hay hay. Mong các bác chỉ giáo.
Hình như em này có 2 chổ thui, nhập về toàn dạng xe tải (mặc dù là không phải), ra đường dễ bị ****** làm việc lắm. em đề xuất Ford Ranger Bác sy nghĩ.

Tập Lái
9/5/07
30
0
0

Em ít tiền nên trước kia cũng nghĩ giống bác, đi hỏi mua korando người ta cứ hỏi lại mình là nhà mày làm to à, có xxx à, chạy con này thì lúc nào trong người cũng phải thủ mấy K để đề phòng bị phạt cái lỗi thay đổi kết cấu xe hoặc dùng xe tải chở người. Một chú xxx bất kỳ nào cũng khiến mình run hết, nên hại nơ ron thần kinh lắm bác ạ

Hạng B1
18/4/07
96
0
0

Đúng là phận con nhà nghèo mà ham vui cũng khó các bác nhỉ. Hôm trước em đi hỏi mấy em Ko, giá quanh 12K. Hỏi thêm 1 em Huynh Inno, 31A-9596 của một bác tên Hải, bác ấy kêu 240 triệu, bớt 8 triệu. Có khi biển xanh có an toàn hơn không các bác nhỉ.

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Xe này biển xanh, của Tạp chí Ngày nay. Bác mua có hóa đơn không ? giá đó vẫn là xe tải đi bị cấm giờ cao điểm, cấm xe tải ... chán lắm. mua rồi bán khó lắm, đừng mua

Hạng B1
18/4/07
96
0
0

Bác nói trúng phóc à. Xe này của TCNN. Không có hóa đơn bác ạ. Mà em tít thử một vòng thấy không phê bằng Ko. Mà bác nói vậy em thấy cũng đúng quá, chỉ tại niềm đam mê 4 bánh nó làm mắt em mờ mờ... hic. Đành phải chờ một em khác vậy. Cảm ơn các nác đã cho ý kiến.

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Trích đoạn: nho_vo

Xe này biển xanh, của Tạp chí Ngày nay. Bác mua có hóa đơn không ? giá đó vẫn là xe tải đi bị cấm giờ cao điểm, cấm xe tải ... chán lắm. mua rồi bán khó lắm, đừng mua

Em đã từng xem một chiếc như thế ở Hà nội, trong giấy đăng kiểm ghi là xe tải nhẹ, 2 chỗ ngồi [8D][8D]