Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/2/06
313
11
18
Bác chủ bỏ KTS này đi . Vài chục Tr , không đáng tiếc cho vài tỷ sau này .

Em thấy rất nhiều người , chọn sai KTS , mà ....

Tìm KTS không khó , nhưng tìm đc người giỏi thì ...do duyên bác chủ .

Trên này , em thấy có vài ông khá lắm .

Chúc bác có căn nhà phù hợp .

Hạng B1
1/4/12
53
391
53
0908.419.102
maunhadep.net
bác ngôi nhà xanh thì góp ý 7m nên vượt nhịp, bác tồnjhon khuyên bỏ trục C, đến bác trần vịt góp ý dầm ngang 7m to lắm ... hơi khó cho bác chủ nhỉ

Tập Lái
10/10/10
48
2.556
98
Anh_Vu nói:

Bác này mạnh miệng nhỉ, bác binh đc như thế ko? Tuy mặt bằng nhà bác chủ e thấy cũng chưa hoàn chỉnh lắm,cũng cần chỉnh sửa nhiều nhưng đây có lẽ chưa phải là PA cuối cùng của kts kia. Bác chủ đưa lên đây góp ý mục đích tìm thêm ý hay để bàn bạc lại với kts chứ ko nên vì điều này mà thay kts. Phải tin kts mình nhờ thì họ mới làm đc, chỉ khi nào quá tệ thì mới thay bác ah!

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
tranvietanhtuan nói:
cấy cột trên dầm thì cái dầm ngang nó to khiếp lắm nha.
Em nghĩ ý Bác TVAT nói cái dầm bị cấy cái cột lên mà bên dưới không có cái cột chống?

Hạng B1
5/8/12
93
0
0
21
tomove3d nói:
bác ngôi nhà xanh thì góp ý 7m nên vượt nhịp, bác tồnjhon khuyên bỏ trục C, đến bác trần vịt góp ý dầm ngang 7m to lắm ... hơi khó cho bác chủ nhỉ

Dạ em thấy bắt đầu rối rồi đây ạ.

Hạng B1
5/8/12
93
0
0
21
august nói:
Anh_Vu nói:

Bác này mạnh miệng nhỉ, bác binh đc như thế ko? Tuy mặt bằng nhà bác chủ e thấy cũng chưa hoàn chỉnh lắm,cũng cần chỉnh sửa nhiều nhưng đây có lẽ chưa phải là PA cuối cùng của kts kia. Bác chủ đưa lên đây góp ý mục đích tìm thêm ý hay để bàn bạc lại với kts chứ ko nên vì điều này mà thay kts. Phải tin kts mình nhờ thì họ mới làm đc, chỉ khi nào quá tệ thì mới thay bác ah!
Dạ, bác nói đúng ý em đó ạ, đây là sơ phác mặt bằng của KTS và vẫn còn chỉnh sửa nữa, nhưng PA này là gần theo yêu cầu của em đặt ra về công năng sử dụng nhất, em muốn đưa lên đây để xin các bác góp ý thêm để em trao đổi với KTS thay đổi theo hướng hoàn thiện nhất đó ạ.

Hạng B1
5/8/12
93
0
0
21
nqkhanhn nói:
Em dự nhà này ko phải do KTS binh mb:D:D:D
:)

Mặt bằng này chính xác là do KTS binh đó bác, tất nhiên là theo yêu cầu của em về vị trí các phòng ở các tầng.

Hạng F
9/8/09
6.395
68.653
113
TFC
xaydungquocgia.com
conit nói:
nqkhanhn nói:
Em dự nhà này ko phải do KTS binh mb:D:D:D
:)

Mặt bằng này chính xác là do KTS binh đó bác, tất nhiên là theo yêu cầu của em về vị trí các phòng ở các tầng.
Vậy bác diễn giải các yêu cầu của bác ra đi, ae binh lại từ đầu sẽ đẹp và hợp lý hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.