Tags
h3t
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Các bác cho e hỏi có cách nào thay thế phụ kiện mà ốc mở ra và gắn vào ko bị cấn móp ko,, lúc đầu hãng nó gắn ốc kểu nào mà ko thấy vết hay vậy các bác

Hạng D
10/4/10
1.349
4.776
113
Các bác cho e hỏi có cách nào thay thế phụ kiện mà ốc mở ra và gắn vào ko bị cấn móp ko,, lúc đầu hãng nó gắn ốc kểu nào mà ko thấy vết hay vậy các bác
hãng xiết đúng lực quy định thì ko có có vết vặn đâu bác
chỉ ra thợ ngoài xiết ẩu tả thì mới vặn tuôn đầu ốc, chưa kể cờ lê tua vít dơ hầy thì có vế thôi

Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Đàu bắn ốc có đệm cao su hay sao đó

• Like
Reactions: nguyenbaonguyen
Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
Bác sơ xuất quá không xem xe tận nơi mà còn đám đặt cọc. Xã hội bây giờ vì $ nên cái gì trái lương tâm có lợi là họ làm. Cái cốp bị hở như vậy chỉ có bị đâm đụng nên chủ cũ thay vào do xử Lý khung sườn bị vênh theo nên mới không khớp. Thôi bị 1 lần thì rút kinh nghiệm không ham đồ rẻ nó có vấn đề nên mới thúc giục Bác khẩn trương đặt cọc.
Không những xe mà mua nhà, mua đất. Mấy vụ rẻ lắm đặt coc đi anh ko khách khác lụm mất là thấy nghi nghi. :D
Đồ của mình thì có ném đi nó cũng về với mình. Đồ ko phải của mình có tranh cũng ko được. Con xe đặt cọc gấp rồi mình có chịu nhận nó đâu vì nó vốn ko phải của mình.:D

Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Không những xe mà mua nhà, mua đất. Mấy vụ rẻ lắm đặt coc đi anh ko khách khác lụm mất là thấy nghi nghi. :D
Đồ của mình thì có ném đi nó cũng về với mình. Đồ ko phải của mình có tranh cũng ko được. Con xe đặt cọc gấp rồi mình có chịu nhận nó đâu vì nó vốn ko phải của mình.:D
Chuẩn quá bác ơi..Thời nào rồi, giờ cứ có tiền tươi là vua, em út xúm xính lại ngay, chân dài như Mec Audii đầy... lo gì

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
theo cá nhân em qua 4 đời xe rồi........mua xe cũ thì cứ hảng mà mua cho chắc(uy tín hơn ngoài là chắc), có gì họ còn bảo đảm và uy tín của họ nữa.........còn không chắc ăn làm chiếc mới(thiếu lúa thì vay bank ít), chứ ham rẽ mà ra salon thì hơi ớn ớn ngoài trừ bác có người nhà làm salon...........

• Like
Reactions: lttaihus