Hạng B2
16/12/14
116
4.270
93
Con mình lúc 5 tuổi cũng cho vào đây học. Hlv dạy bơi là nữ tỏ ra rất khó chịu vì bé nhát nước. Sau 2 bữa họ không nhận nữa trả lại học phí và bẩu không có thời gian huấn luyện 1 kèm 1 như thế. Pó tay. Sau đó thì vào chung cư chỗ ở. Họ dạy vài hôm giờ bơi như cá.
Bác cho con học ơ trung tâm swimland ở q7 hoặc q1 thử. Q7 hồ bơi trong nhá.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Swimming will change your life.
Già nhưng vẫn bơi đều vì câu trên.
Đồng thời dạy free trả ơn thầy, khi cách nay 50 năm gặp được người thầy, một hlv tận tâm.

Hạng D
15/11/07
2.535
10.863
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Trăm nghe ko bằng 1 thấy .Bác nào bơi giỏi cho em xin cái lịch bơi , hoặc cái hẹn với . Em chỉ cần chỉnh động tác thở của sải thôi ạ ...
Ếch em bơi ko nghỉ liên tục 500-700m là bình thường nhưng sải thì cứ 25m lại phải nghỉ do nhịp thở chưa chuẩn ... nước vào miệng và có nguy cơ uống nước ...

Hạng F
4/1/08
8.298
111.584
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Trăm nghe ko bằng 1 thấy .Bác nào bơi giỏi cho em xin cái lịch bơi , hoặc cái hẹn với . Em chỉ cần chỉnh động tác thở của sải thôi ạ ...
Ếch em bơi ko nghỉ liên tục 500-700m là bình thường nhưng sải thì cứ 25m lại phải nghỉ do nhịp thở chưa chuẩn ... nước vào miệng và có nguy cơ uống nước ...
Em có thể bơi sải liên tục cả giờ nhưng vẫn chưa tập được cách thở 2 bên. Đợt này nước lạnh nên cũng làm biễng xuống hồ.

Hôm nào bác sét cài kèo, mấy anh em giao lưu.

Hạng D
29/1/15
2.459
26.519
113
q11
Anh sáu đi dulich rồi :D có gì kêu ảnh chỉ nhen :)

Hạng B2
16/12/14
116
4.270
93
Chỉnh nhịp thở liên quan tất cả các đông tác tay chân, thở. Đầu tiên động tác tay, chân phải đúng nhịp. Chỉ cần động tác tay không đúng nhịp thở sẽ mệt. Ví dụ, khi tay trái cón trên ko, tay phải đã quạt thì trật nhịp. Còn khi lấy hơi thì đầu nghiêng qua 1 bên, không phải ngóc hay quay đầu lên để lấy hơi. Cách nghiêng đầu thì học theo các video mình đã post, nó liên quan đến toàn thân chứ không phải chỉ mỗi cái đầu.