Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Em chuẩn bị đi Vị thanh Hậu giang, mà em tìm đường gôglemap báo 4h32ph, heremap báo 3h23ph. Các bros cho em hỏi chạy bt đúng tốc độ thì bao lâu, em đi từ q1. Lễ tết hay kẹt đoạn nào để em biết , tránh. Cảm ơn các bros. E k lo bắn tốc độ vì k chạy quá bao giờ.

Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
Chắc 4h32ph đúng hơn. Nếu được thì bác nên đi sớm khoảng 5h sáng đi là đẹp, để tránh kẹt xe ở đoạn Cai Lậy - Cái Bè do đang sửa đường. Em mới đi hôm 30, do đi sớm nên chạy ngon ơ. Hôm 31 đi trễ nên kẹt xối xả.:3dgian:

• Like
Reactions: duvsp
Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Chắc 4h32ph đúng hơn. Nếu được thì bác nên đi sớm khoảng 5h sáng đi là đẹp, để tránh kẹt xe ở đoạn Cai Lậy - Cái Bè do đang sửa đường. Em mới đi hôm 30, do đi sớm nên chạy ngon ơ. Hôm 31 đi trễ nên kẹt xối xả.:3dgian:
Cảm ơn bác

Tập Lái
18/1/10
43
320
53
Bác chú ý : qua khỏi cầu Cần thơ vừa hết đoạn đường tránh, đến đèn đỏ ngã ba mũi tàu nhập làn Ql1A, vừa qua đèn Bác rẽ phải, đi nhanh hơn đường cũ qua Cái Tắc nếu Bác chạy thẩng khoảng nửa tiếng. Đường này chạy phà phà nhưng gặp cầu thỉ Bác phải bò qua khõng người ngồi sau đầu đụng nóc. Đến cái bùng binh to vật vã Bác rẽ phải ở nhánh thứ hai là vào tt Vị thanh.

• Like
Reactions: andyruby and LuaCB
Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Bác chú ý : qua khỏi cầu Cần thơ vừa hết đoạn đường tránh, đến đèn đỏ ngã ba mũi tàu nhập làn Ql1A, vừa qua đèn Bác rẽ phải, đi nhanh hơn đường cũ qua Cái Tắc nếu Bác chạy thẩng khoảng nửa tiếng. Đường này chạy phà phà nhưng gặp cầu thỉ Bác phải bò qua khõng người ngồi sau đầu đụng nóc. Đến cái bùng binh to vật vã Bác rẽ phải ở nhánh thứ hai là vào tt Vị thanh.

Đúng vại, ngay đối diện bãi rác cũ thì rẽ trái vô ngay công ty Thuận Hưng rồi cứ một đường mà đi. Sẽ thấy nhiều địa danh rất vui: 1000, 2000 ........ 14,000.

Vị Thanh khi trở thành tỉnh lỵ của Hậu Giang có khu Hành Cháng do bác 2 Quang qui hoạch và xây dựng rất đẹp.

Bờ sông Vị Thủy có bờ kè suốt tuyến Thị Xã, khá đẹp.