Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Em hỏi các bác 1 tí đi Oto tren đg Võ Văn Kiệt
. em từ Mai Chi Thọ chui hầm Thủ Thiêm . muốn quay đầu lên cầu Calmette về Q4. thì đến góc ngã ba Yersin tấp lane trái chờ dừng đèn đỏ rồi quay đầu có bị CA bắt ko a?
Em ít đi đg SG nên ko rành lam
Tks ạ

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Em hỏi các bác 1 tí đi Oto tren đg Võ Văn Kiệt
. em từ Mai Chi Thọ chui hầm Thủ Thiêm . muốn quay đầu lên cầu Calmette về Q4. thì đến góc ngã ba Yersin tấp lane trái chờ dừng đèn đỏ rồi quay đầu có bị CA bắt ko a?
Em ít đi đg SG nên ko rành lam
Tks ạ
Tại Yersin không có đường để rẽ, bác chịu khó chạy lên tí gần đến cầu Ông Lãnh có chỗ quay đầu, có lane dừng chờ quay đầu, vừa quay đầu là bác phải chuyển nhanh sang lane bên phải trong cùng để rẽ nhánh lên cầu Calmette.
Xem hướng đi theo mũi tên màu đỏ

Em hỏi oto quay đầu đường Võ Văn Kiệt quay lại cầu Calmette có bị CA phat ko?

Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Đường VVK có bảng chỉ dẫn và vạch dưới đường, bác cứ theo đó mà đi thôi.

Hạng B2
15/9/09
303
30
28
Tại Yersin không có đường để rẽ, bác chịu khó chạy lên tí gần đến cầu Ông Lãnh có chỗ quay đầu, có lane dừng chờ quay đầu, vừa quay đầu là bác phải chuyển nhanh sang lane bên phải trong cùng để rẽ nhánh lên cầu Calmette.

View attachment 536490
Hướng dẫn quá chi tiết :3dup:

• Like
Reactions: diluantran
Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133

View attachment 536490
Tks bác ạ. Bác tốt quá. Tks again

• Like
Hạng D
13/8/11
1.456
764
113

View attachment 536490
Chuẩn nhất quả đất zồi!

• Like
Tập Lái
18/9/13
9
4
3

View attachment 536490

E thì hay đi cách khác như sau: bác đi VVK, vừa chui qua bên dưới cầu Calmette thì vào lane phải để quẹo phải tại ngã 3 VVK - Ký Con. Sau đó lại quẹo phải tiếp tại ngã tư Ký Con - Nguyễn Công Trứ. Sau đó bác quẹo phải lên cầu Calmete luôn.

Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
E thi qua hầm chạy lane phải vưa qua hầm là chuyên lane phải quẹo vào phó đức chính xong rồi quẹ trái lên cầu cammet

Hạng C
22/4/13
538
325
63
Bác quẹo phải đường ký con theo tín hiệu đèn xg quẹo phải liền đg nguyễn công trứ xg quẹo phải tiếp lên cầu luôn

• Like