Hạng B1
25/5/05
73
1
8
Các bác ơi,

Em đang tìm mua xe 7 chỗ, mục đích chính là đưa gia đình đi chơi cuối tuần và hè thì đi du lịch.
Em đang phân vân mấy chiếc trên, em thích loại xe có hàng ghế sau xếp phẳng, có thể làm thành giường nằm.
Xe bền, ít hỏng vặt, chi phí bảo dưỡng thấp.

Các bác giúp em nhé. Cảm ơn các bác.

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
tốt nhất là santa Fe sau là Grandis. cuối là caren theo như bác ưu tiên 3 chiếc xe đó. cũng theo thứ tự số tiền bác bỏ ra luôn

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
Em mời bác ghé showroom em coi thử chiếc MPV nhé,hàng ghế cuối xếp 3 kiểu và bác có thể làm giường luôn ạ,đi gia đình rất thích hợp.

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Santa FE & Grandis bền, ít hỏng vặt thì có thể được chứ chi phí bảo dưỡng thấp thì chưa chắc đâu nhé, nhưng nếu bác chủ thớt mua xe mới 100% thì thoải mái đi bác, đi gia đình thì lâu lắm mới đến kỳ hạn bảo dưỡng lớn, chủ yếu là kiểm tra định kỳ thôi à. Múc Grandis đi bác, sắp hết hàng rồi đó.

Tập Lái
1/6/12
23
0
0
Tiền mua xe củ Grandis và Santafe Bác đủ để mua Carens rồi đấy ạ

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
RangeRover nói:
Em ko biết bác sử dụng qua mấy dòng này chưa mà dám tuyên bố hùng hồn vậy,Grandis hay Santafe dù là cũ thì cũng có giá trị và đẳng cấp của nó bác ơi:D

Hạng B1
13/1/12
52
0
0
lovecars nói:
RangeRover nói:
Em ko biết bác sử dụng qua mấy dòng này chưa mà dám tuyên bố hùng hồn vậy,Grandis hay Santafe dù là cũ thì cũng có giá trị và đẳng cấp của nó bác ơi:D
Chính xoát! SantaFe sao mà bác đem so sánh với Carren được bác, rất khập khiễng!

Tập Lái
3/5/12
43
1
8
caty nói:
lovecars nói:
RangeRover nói:
Chính xoát! SantaFe sao mà bác đem so sánh với Carren được bác, rất khập khiễng!

Santafe tốt nhất trong số này, gầm cao rộng rãi, cảm giác lái tốt, máy êm, nên chọn Santafe
Thêm 1 lựa chọn cho bác: Ford Everest AT

Hạng B2
18/10/11
263
1
0
34
mazdabinhduong.com.vn
lovecars nói:
RangeRover nói:
Các Bác hiểu nhầm ý Bác RangeRover rồi. Chắc Ý bác ấy là: Giá xe santafe hoặc Grandis cũ thì mua đc Carens mới đấy ạ

Last edited by a moderator: