Hạng B2
15/6/08
243
3
0
tết nhứt đến nơi rồi mà vợ hai của em nó bị trầy nhiều quá. em đinh đêm di bao hiểm làm lại.. mà em không biết gara nào sơn và làm tôt ạh..!!vì bảo hiểm của em là tự chọn gara khi sủa mà.. em o sai gon các bác ah..nhờ các bác biết giới thiệu giúp em ah...

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Năm nay Tết đến sớm, đăng ký nhanh không thì muộn đấy bác.

Hạng D
13/9/07
1.221
7
38
46
SÀI GÒN
pác là Bảo Hiểm nào vậy??? em Bảo Minh...no hành hạ em wa trời pác ơi...em ko biết có được sơn lai nguyên con ko nữa...em đi về quê...đường làng nó nhỏ ,,cây tre làm xướt hết 2 bên hông xe.....pác nào làm Bảo Minh rồi tư vấn dùm em với....em gọi lên Bảo Minh no cáo gắt với em.....của em Bảo Minh sài gòn các pác ơi....Gíup dùm em tí :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Chia buồn với bác, tư vấn? Không biết nói gì, vì em chia tay với nó rồi. Bán hàng mà thế có mà...Liberty gặp bác Đông ấy bác.

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
nguoixaydung nói:
pác là Bảo Hiểm nào vậy??? em Bảo Minh...no hành hạ em wa trời pác ơi...em ko biết có được sơn lai nguyên con ko nữa...em đi về quê...đường làng nó nhỏ ,,cây tre làm xướt hết 2 bên hông xe.....pác nào làm Bảo Minh rồi tư vấn dùm em với....em gọi lên Bảo Minh no cáo gắt với em.....của em Bảo Minh sài gòn các pác ơi....Gíup dùm em tí :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Năm nay là năm thứ 2, em làm tại Bảo minh chợ lớn.
Năm đầu ok.
Năm nay hình như là chúng nó lỗ quá, nên ko quan tâm đến khách hàng. Hichic.
Đợt rồi, xe em bị húc nhẹ, nhưng phải thay đèn, và làm đồng khúc đèn trước. Làm đồng, sơn ok, nhưng đến phần thay đèn thì nó kéo dài em 2 tháng, vì mua đèn ở hãng mắc. Đến khi thay đèn, em còn phải tự bỏ tiền ra.
Đến khi lên BH đòi lại, bà mịa nó, hẹn tới hẹn lui. Không biết là lỗi thằng nhân viên hay cty nó. Đến lúc bực quá, lên Cty nó chửi ầm lên, đòi lôi xếp nó ra, thì mới ổn.
Túm lại, năm sau em làm chỗ khác.
Và từ nay cho hết BH Bảo minh, em sẽ chịu khó hành nó.

Hạng D
29/10/07
2.005
9.356
113
HCM
www.bsdinsight.com
hi các bác

Chắc em cũng cần món này lém

Em đang đi em CAM 2.4/2007 - và bị trầy do xe máy quẹt có, bị trầy bên hông do đi qua lô-cốt không để ý - nó chung là trầy, mà muốn sơn lại mấy chỗ trầy đó.

Bác nào rành, giới thiệu em gara nào sơn đẹp vào sơn lại mấy chỗ trầy cho em nó xinh xắn lại với mấy bác.

Tính đem vào hãng, nhưng hãng méc ơi là méc

Cám ơn các bác trước nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/4/07
716
253
63
45
ho chi minh city
ngoisao.net
nguoixaydung nói:

em cũng mua bảo hiểm bảo minh nè , đợi nó trả tiền muốn dài cổ , tại mình ứng tiền trả trước , em thề không bao giờ chơi với bảo minh nữa , dịch vụ kém

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
insight nói:
hi các bác

Tính đem vào hãng, nhưng hãng méc ơi là méc

Xe bác ko có BH hả?
Nếu có BH thì cứ vào hãng cho nó oai.