Hạng B2
11/12/12
275
273
63
Em đang lăng tăng chỗ bảo trì của Audi ở ĐN, bác nào biết chỉ giúp Em với, sau đó mới cưới vợ mới được.
Cảm ơn các Bác nhiều!!!!!

Hạng B2
21/8/12
169
64
28
Theo tình hình hoat động tại AFC hình như em không thấy bác nào ở ĐN hết, bác sag box khác thì may ra

Hạng B2
11/12/12
275
273
63
WinniW nói:
Theo tình hình hoat động tại AFC hình như em không thấy bác nào ở ĐN hết, bác sag box khác thì may ra

Cảm ơn Bác nhé !

Hạng B2
23/5/12
441
0
0
Thưa bác Luxgen,
Tình hình Audi thì chỉ có đại lý tại HCM và Ha Noi. Nếu bác chọn thì lâu lâu bác vào bảo dưỡng 1 lần.
Hoặc có sự lựa chọn khác là Volkswagen CC, nhập khẩu chính hãng, công nghệ tương đương (vì chung Group: VW, Audi, Bentley,...), công suất nhỉn hơn dĩ nhiên phong cách thiết kế và nội thất thì khác theo kiểu coupe, trẻ trung, thể thao. Tất nhiên chi phí thấp hơn nhiều.
Nếu tại Đà Nẵng, VW tổ chức kiểm tra bảo dưỡng định kỳ hàng năm tại TP này nên bác không quá ngại. VW sẽ gửi thông báo mời các khách hàng đang sử dụng xe VW tại Đà Nẵng và các tỉnh lân cận đến làm bảo dưỡng tập trung (đã triển khai nhiều lần rồi) như là một hoạt động chăm sóc khách hàng thoai.
Nếu cần thêm thông tin bác có thể lh qua: [email protected]
cheers!

Tập Lái
7/5/12
43
0
0
vào web autobay.vn mà xem kìa bác... không biết là có ở ĐN không nhưng bác tìm thử xem nhé.

Hạng B2
11/12/12
275
273
63
DSG box nói:
Thưa bác Luxgen,
Tình hình Audi thì chỉ có đại lý tại HCM và Ha Noi. Nếu bác chọn thì lâu lâu bác vào bảo dưỡng 1 lần.
Hoặc có sự lựa chọn khác là Volkswagen CC, nhập khẩu chính hãng, công nghệ tương đương (vì chung Group: VW, Audi, Bentley,...), công suất nhỉn hơn dĩ nhiên phong cách thiết kế và nội thất thì khác theo kiểu coupe, trẻ trung, thể thao. Tất nhiên chi phí thấp hơn nhiều.
Nếu tại Đà Nẵng, VW tổ chức kiểm tra bảo dưỡng định kỳ hàng năm tại TP này nên bác không quá ngại. VW sẽ gửi thông báo mời các khách hàng đang sử dụng xe VW tại Đà Nẵng và các tỉnh lân cận đến làm bảo dưỡng tập trung (đã triển khai nhiều lần rồi) như là một hoạt động chăm sóc khách hàng thoai.
Nếu cần thêm thông tin bác có thể lh qua: [email protected]
cheers!

Cam on Bac nhe, nhung Ba Ca nha Em da lo YEU Anh Au- Di roi !

Hạng B2
11/12/12
275
273
63
nhantran nói:
vào web autobay.vn mà xem kìa bác... không biết là có ở ĐN không nhưng bác tìm thử xem nhé.

cam on Bac nhieu, Em se tim xem.

Hạng B2
11/12/12
275
273
63
Tinh hinh la E da hoi het tat ca cac ben lien quan.... Co 1 giai phap khi bao tri, bao duong Audi tai Da Nang la .... Dem hang ve tong cong ty phan phoi Audi (Ha Noi hoac Sai Gon) thoi....Dam me ma phai chap nhan thoi chu biet lam sao.
Tinh hinh la ngay hom qua la Ba Ca da fix 1 Em A5 mau trang tinh khoi roi, nen sap toi tai Da Nang se co them 1 Em A5 gia nhap roi!