Hạng D
19/10/06
2.225
12.295
113
Xe em PS, em muốn lắp cái tay vịn để khách hàng ghế 2 lên xuống xe cho dễ, bác nào biết giúp em.

Không biết lắp vào xe có dễ không, đục khoét gì nhiều không?

Trong hình là cái tay vịn hình tam giác lắp trên cao ngay góc cột B đấy ạ

Hạng D
19/10/06
2.225
12.295
113
dạ đúng, hình trên không phải PS. Em thấy mấy cái tay vịn đó tiện lợi nên muốn lắp.

Mấy chiếc Pajero chiếc nào cũng có.

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
bác nói đúng nay cái "sự khổ" của em. Ráng bon chen mua PS mà em thì cao vừa đủ xài lên xuống cũng tạm được, khổ nổi cái két sắt 2chân nhà em cao dưới 1,7 chừng 30cm thôi nên hôm giờ nghe càm ràm suốt

Hạng B2
3/2/14
453
7
18
32
o.0 mama em cao 1m63 mà còn than sao trần thấp mà sao két sắt nhà bác 1m67 còn chê cao @@

Hạng D
15/2/12
2.423
4.572
113
duynguyen nói:
bác nói đúng nay cái "sự khổ" của em. Ráng bon chen mua PS mà em thì cao vừa đủ xài lên xuống cũng tạm được, khổ nổi cái két sắt 2chân nhà em cao dưới 1,7 chừng 30cm thôi nên hôm giờ nghe càm ràm suốt

Giải pháp "tạm thời" :
1. Bác đi tập thể hình, mỗi lần bả xuống bác bế xuống.
2. Hôm nào không khỏe thì tận dụng cốp sau rộng, dùng cái này

Năm mới đùa tí cho vui nha Bác,
CN này off cafe kể chuyện phượt SG-ĐN-ĐL-SG nhé.

Hạng D
19/10/06
2.225
12.295
113
duynguyen nói:

1,7m trừ đi 30cm còn có mét tư hà???

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
dstuyen nói:
duynguyen nói:

1,7m trừ đi 30cm còn có mét tư hà???
dạ bác làm phép tính chuẩn không phải chỉnh rồi...đời em éo le hạt lựu lắm, thời xưa bà nhất cao 1m6 thì toàn sedan với matí, đến khi bả nhất đi rồi ở không buồn cưới thêm bà nữa, khổ cái là bà có 1,45m nhưng em lại nổi cơn ham hố pick-up với suv..hôm giờ nghe cằn nhằn suốt. Túm cái váy lỡ yêu mít rồi.
à nói thêm nhà có con nít đi PS cẩn thận bác nhé...hôm trước tết thằng cháu em (10tuổi) mở cửa phóng xuống hụt chân té trầy giò, hỏi ra ba nó chạy Zing quen xe thấp rồi qua xe này không chú ý nhảy cái ào xuống lỗ mũi ăn trầu.

innova2222 nói:
CN này off cafe kể chuyện phượt SG-ĐN-ĐL-SG nhé.
dạ đang xin phép cái két sắt, nghe nói bên bác auto-chén đã đủ đồ chơi cho CC cho PS xăng dầu đó bác, nghe nói đang chờ part về là chén luôn, bác có điều kiện gần gũi bác ấy động tĩnh gì mật báo em với nhé.

• Like
Reactions: dstuyen
Hạng D
15/2/12
2.423
4.572
113
Xe em PS, em muốn lắp cái tay vịn để khách hàng ghế 2 lên xuống xe cho dễ, bác nào biết giúp em.

Không biết lắp vào xe có dễ không, đục khoét gì nhiều không?

Trong hình là cái tay vịn hình tam giác lắp trên cao ngay góc cột B đấy ạ

Bác đã mua được tay vịn cho hàng ghế thứ 2 chưa? Em đã mua được một cặp "brand new", đang nghiên cứu cách gắn mà không phải đục khoét để có thể về nguyên bản. Nếu phải đục khoét thì đây là tham vọng của em. hihi
Em tìm mua tay vịn bên trong xe Mit