Thảo Luật Chung Em tính mua đất nền Ehome 4

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
21/9/13
387
381
63
Tính nhậu 1 căn khu cũ, 1T3 thứ bảy cn về ngủ bác @nguyenphuocbaoduy thấy được hem?
Được chứ bác, em thấy có vài căn đang treo bảng bán mà. Ở khu này hơi xa, bù lại lái xe hơi cái ào về tới nhà, đường rộng, buổi tối cực kỳ yên tĩnh và thoải mái, chỉ mỗi tội đường Vính phú 41 còn hơi xấu, chứ mà làm đàng hoàng là đường này rộng lắm, nhưng giờ mới làm có một bên, mà hư rồi sửa hoài.
PS. Bác ráng trả giá chút thì chắc 1T2 cũng mua được :D

Tập Lái
30/6/11
12
291
58
Được chứ bác, em thấy có vài căn đang treo bảng bán mà. Ở khu này hơi xa, bù lại lái xe hơi cái ào về tới nhà, đường rộng, buổi tối cực kỳ yên tĩnh và thoải mái, chỉ mỗi tội đường Vính phú 41 còn hơi xấu, chứ mà làm đàng hoàng là đường này rộng lắm, nhưng giờ mới làm có một bên, mà hư rồi sửa hoài.
PS. Bác ráng trả giá chút thì chắc 1T2 cũng mua được
Hôm trướ đi vô blok V thấy oto đậu het 2 bên. Đã xem 2 căn thấy nói tối để xe máy ngoài sân, ko biết thiệt hông bác. Nếu bác rảnh xin mơi bác cafe để tham vấn. Tôi đi làm ngang qua khu này vsip 1

Tập Lái
30/6/11
12
291
58
Mà trả 1.2 ty thỉ hơi khó, họ mua phải tỷ mốt, decord thêm nữa cũng hết mấy chục...

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Em nói chơi thôi, chứ bán rồi em ở đâu :D, giờ cầm 1,3 tỷ đó biết mua đâu để được căn nhà (em không thích chung cư).

Cầm 1.5 tỉ sang khu Hóc Môn (Xuân Thới Sơn), bác sẽ kiếm được nhà xây mới sẵn 1 trệt một lầu trên nền đất >80m2 (mua đất tự xây cũng tầm đó). Bảo đảm đất thổ cư, khu dân cư mới nhưng đã đông, đường trước nhà 4-5m, mỗi bên lề 1m nữa, ...

• Like
Reactions: nguyenphuocbaoduy
Hạng B2
21/9/13
387
381
63
Cầm 1.5 tỉ sang khu Hóc Môn (Xuân Thới Sơn), bác sẽ kiếm được nhà xây mới sẵn 1 trệt một lầu trên nền đất >80m2 (mua đất tự xây cũng tầm đó). Bảo đảm đất thổ cư, khu dân cư mới nhưng đã đông, đường trước nhà 4-5m, mỗi bên lề 1m nữa, ...
Em nghĩ dân cư sẽ phức tạp :)

Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
PS. Bác ráng trả giá chút thì chắc 1T2 cũng mua được :D
Bác đang nói khu nhà phố Nam Long Bình Dương hả bác?

Hạng B2
21/9/13
387
381
63
Bác đang nói khu nhà phố Nam Long Bình Dương hả bác?
Vâng. Em đang ở khu này, một trong những cư dân đầu tiên, từ tháng 10/2013 rồi, hồi đó nhưng khu đồng hoang, giờ thì xây kín hết rồi.

Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Vâng. Em đang ở khu này, một trong những cư dân đầu tiên, từ tháng 10/2013 rồi, hồi đó nhưng khu đồng hoang, giờ thì xây kín hết rồi.
Vậy là bác ở khu trong phải không? Khu ngoài hôm bữa em có đi ngang thấy xây kín hết rồi, sales báo giá từ 1t3 - 1t4, nhiều bác nói giá cao :)

Status
Không mở trả lời sau này.