Thảo Luật Chung Em tính mua đất nền Ehome 4

Status
Không mở trả lời sau này.
hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Mua ở thì OK cho vợ chồng trẻ, làm ở BD. Mua cho thuê thì không ổn nhé các bác vì giá cho thuê khá thấp + xây dựng kém --> lỗ nặng sau vài năm

Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Tất nhiên chất lượng kém rồi, không mong gì hơn.
Báo nào mua thì lưu ý là khu cũ nó xây tường riêng sửa sang tuy khó nhưng em nghĩ cũng có thể làm được, khu mới thì nếu bác nào mua nên hỏi kỹ về chi tiết này (em dân ngoại đạo không dám phán bừa, vì những gì em thấy có thể sai :D)
Khu mới cũng tường riêng luôn bác, lúc nó đang xây em cũng có nghía sơ qua. Khu ngoài thấy cũng có vài căn ở, còn lại bỏ trống, không biết bán hết chưa :)

Tập Lái
30/6/11
12
291
58
Em cũng mới nhận giấy báo thôi bác [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR], nhưng em chưa đóng, vì em còn vay ngân hàng, ráng kỳ kèo tiết kiệm chút tiền lời.
Em ở đường 14, bác đang deal căn số mấy?
Bác chủ nhận sổ hồng chưa?
Căn tôi đang deal bên đường 15, đóng tiền để lấy sổ rồi mà giờ chưa thấy gì

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/9/13
387
381
63
Bác chủ nhận sổ hồng chưa?
Căn tôi đang deal bên đường 15, đóng tiền để lấy sổ rồi mà giờ chưa thấy gì
Chưa bác, em vay ngân hàng nên cũng ko để ý lắm, em nghĩ bác cứ yên tâm về khoảng sổ sách, vì mấy dãy R,S đã có sổ hết rồi, mặc dù hơi chậm.
Theo thông báo em nhận được thì sau khi thanh toán đợt cuối thì đợi nó thông báo nhận sổ, phí trước bạ đóng hết rồi (có gởi kèm hóa đơn), nên em nghĩ nó không vướng mắc gì về pháp lý thủ tục.
Đường 15 thì có thể dãy U hoặc V, U thì rẻ hơn V một chút (lúc mở bán V mắc hơn 30-50tr gì đó em ko nhớ rõ, vì cũng lâu rồi).

Status
Không mở trả lời sau này.