Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
cứ như xem phim nhiều tập... hic... đúng đoạn gây cấn thì hẹn tập sau...
dạ ko bác ạ tại bé nhỏ nhà em nó được nghỉ vài hôm trước khi học chính thức . nó vừa ngủ dậy quậy lắm ko cho em viết, chút mẹ nó về giữ em sẽ viết tiếp hầu các bác ạ.

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
Có bao giờ thấy cơ quan nào nhận trách nhiệm về mình đâu lúc nào chúng tôi cũng hoàn toàn đúng lỗi này là do abc xyz bla bla
có bác ạ cấp trên nhất họ làm em khá hài lòng, nhưng khá muộn. kiểu mềm nắn, rắn buông.chút em viết tiếp hầu bác tại thằng nhỏ nó ngủ dậy quấy em.

• Like
Reactions: nta139
4/2/15
253
292
63
có bác ạ cấp trên nhất họ làm em khá hài lòng, nhưng khá muộn. kiểu mềm nắn, rắn buông.chút em viết tiếp hầu bác tại thằng nhỏ nó ngủ dậy quấy em.
ờ , tưởng đâu bà xã bác quậy bác chứ.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng B2
8/4/15
126
101
43
Mà bác chủ hung dữ thiệt hén.
có 200k nghi giả thôi mà dừng xe lại quậy dữ dằn luôn.

Hạng B2
13/7/14
220
271
63
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mà bác chủ hung dữ thiệt hén.
có 200k nghi giả thôi mà dừng xe lại quậy dữ dằn luôn.
E nghĩ vấn đề 200 là chuyện nhỏ. Chuyện quậy là quậy danh dự mình. Ý họ chẳng khác nào "Chúng tôi đào tạo nhân viên bài bản và rất chuyên nghiệp, có anh chị tự tráo tiền rồi quay lại quậy, chỉ có anh chị sai, chứ bên chúng tôi hoàn toàn không sai". Ai mềm mềm bỏ đi thì chẳng khác nào nhận mình "sai", nên bác chủ quậy là chỉ muốn rõ ràng xem "ai đúng - ai sai", có bỏ 200 đó cũng được.

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Em thì con ngựa trong xe lúc nào cũng mấy trăm tiền 10k, 20k. Cứ có 10k-20k là bỏ vào đấy hết.
Chỉ để dành cho thu phí cầu đường. Từ ngày có thu phí cầu Đồng Nai nữa thì có thêm loại 5k.
Đi qua trạm đưa nhanh gọn, khỏi thối. Vừa đỡ mất thời gian vừa tránh gây ùn tắc!
Bữa nay đọc thớt bác chủ thì lại tránh đc tiền giả. :3dcuoi:

Hạng B2
8/4/15
126
101
43
Em thì con ngựa trong xe lúc nào cũng mấy trăm tiền 10k, 20k. Cứ có 10k-20k là bỏ vào đấy hết.
Chỉ để dành cho thu phí cầu đường. Từ ngày có thu phí cầu Đồng Nai nữa thì có thêm loại 5k.
Đi qua trạm đưa nhanh gọn, khỏi thối. Vừa đỡ mất thời gian vừa tránh gây ùn tắc!
Bữa nay đọc thớt bác chủ thì lại tránh đc tiền giả. :3dcuoi:
Bác giàu quá.