Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Đọc hoa cả mắt. Lâu lâu chấm chấm xuống dòng sẽ "dắt" hơn!

Hạng D
14/8/11
4.167
88.030
113
Nhà cháu luôn có một sấp dày tiền 5,10. 20, ngàn trong xe chỗ dễ lấy nhất!!! Không phải vì biết sẽ xảy ra trường hợp như của cụ chủ..mà chỉ là không muốn các cụ xe sau phải chờ mình lấy lại tiền dư suốt ruột!!!:D:D

• Like
Reactions: baolamanhBRVT
Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
E nghĩ vấn đề 200 là chuyện nhỏ. Chuyện quậy là quậy danh dự mình. Ý họ chẳng khác nào "Chúng tôi đào tạo nhân viên bài bản và rất chuyên nghiệp, có anh chị tự tráo tiền rồi quay lại quậy, chỉ có anh chị sai, chứ bên chúng tôi hoàn toàn không sai". Ai mềm mềm bỏ đi thì chẳng khác nào nhận mình "sai", nên bác chủ quậy là chỉ muốn rõ ràng xem "ai đúng - ai sai", có bỏ 200 đó cũng được.
dạ bác nói vậy là hiểu ý em đó ,vì danh dự của mình, em có nòi chuyện riêng với cô ấy và chỉ yêu cầu cô ấy nhận lỗi sai sót nghiệp vụ em sẽ bỏ qua và đi ngay ko nhận lại 200k ấy vì em biết đó có thể bằng cả ngày lương của cô ấy nhưng cô ấy khá cứng đầu và nói ko thể ko nhận ra đó là tờ tiền giả và dùng lý nói anh ko k tra tại chổ thì em ko chịu trách nhiệm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/9/12
497
841
93
HCM
Bác chủ táo quá để làm gì nhỉ? Thế em đoán nhé.

Quản lý họ thấy bác to tiếng ngại ảnh hưởng hình ảnh tốt đẹp lâu nay của họ nên đền bác 200 kèm câu xin lỗi để bác vui vẻ cho xong việc chứ gì?

Việc đúng sai mình không bàn. Nhưng thật ra việc này là do khi họ trả lại tiền bác không kiểm tra kỹ, nếu họ làm căng bác cũng chả làm gì được họ khi đã cầm tiền đi 1 đoạn rồi. Vậy nên theo mình thì bác nên kể lại để anh em rút kinh nghiệm thôi là đủ.

Cũng nói thêm là mình đi rất nhiều trạm thu phí ở các vùng miền rồi nhưng chưa thấy trạm nào văn minh và lịch sự như trạm Long Thành - Dầu Dây này.

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Đôi lúc a đưa nòa tờ 500k loay hoay nó còn chối là ko có kìa..chỉ có tờ 20k thoai..(trạm khác ko phải lt-dg)

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Bác chủ táo quá để làm gì nhỉ? Thế em đoán nhé.

Quản lý họ thấy bác to tiếng ngại ảnh hưởng hình ảnh tốt đẹp lâu nay của họ nên đền bác 200 kèm câu xin lỗi để bác vui vẻ cho xong việc chứ gì?

Việc đúng sai mình không bàn. Nhưng thật ra việc này là do khi họ trả lại tiền bác không kiểm tra kỹ, nếu họ làm căng bác cũng chả làm gì được họ khi đã cầm tiền đi 1 đoạn rồi. Vậy nên theo mình thì bác nên kể lại để anh em rút kinh nghiệm thôi là đủ.

Cũng nói thêm là mình đi rất nhiều trạm thu phí ở các vùng miền rồi nhưng chưa thấy trạm nào văn minh và lịch sự như trạm Long Thành - Dầu Dây này.
E đang xin làm dọn rác bên mấy e thu phí mà chưa dc chấp nhận :p

-A ơi có rác không đưa e bỏ nhé!
+ko e ơi..có anh đang muốn bỏ đây.. e có lấy thì lấy hà :p

• Like
Reactions: 51A-989 39
Hạng C
27/7/14
533
983
93
Có vụ này nữa à , mình lót dép hóng ! Ví mình thì luôn đầy tiền lẻ kể cả tờ 500đ - Đi tuyến nào sẽ thủ sẵn hết :3dcuoigif: