Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
Hóng tới đây e mới hiểu đc ý nghĩa của câu chuyện của bác chủ thâm vãi.đầu tiên là khen cô nhân viên thối lại tiền giả đẹp.xong còn kéo cô ta vào chổ kín.cuối cùng lại là muốn làm quen vs cô quản lý nhân sự ở đó.công cuộc cách mạng của bác chủ chúng ta cần học hỏi nhé các bác
trời đất ! bác nghĩ oan cho em rùi, chẳng qua là đthoại nói chuyện qua lại với cô ấy thấy cô ấy nói chuyện có tình lý và cảm thông với nhau hơn, chứ cô ấy có g/đ rùi và có 1 bé gái 2t rất xinh như mẹ vậy

Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh
trời đất ! bác nghĩ oan cho em rùi, chẳng qua là đthoại nói chuyện qua lại với cô ấy thấy cô ấy nói chuyện có tình lý và cảm thông với nhau hơn, chứ cô ấy có g/đ rùi và có 1 bé gái 2t rất xinh như mẹ vậy
Thôi đi nỡm àh.khoái bỏ xừ đi bày đặt chối kkkk

Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
Uầy. Mợ cả của bác chủ siêu thật. Cầm là biết ngay thật giả
vợ em làm ktoan kiêm thủ quỷ nên có học nghiệp vụ bác ạ . nghe bả nói chất liệu nilon làm tiền giả vò lại nghe tiếng sẽ biết chứ em thì mù tịt.

Hạng C
8/10/13
558
266
63
vợ em làm ktoan kiêm thủ quỷ nên có học nghiệp vụ bác ạ . nghe bả nói chất liệu nilon làm tiền giả vò lại nghe tiếng sẽ biết chứ em thì mù tịt.
Vợ bác chủ làm ở đâu mà vừa kế toán vừa thủ quỹ thế. Vừa đá bóng vừa thổi còi ah

• Like
Reactions: cafesaigon
Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
45
em viết tiếp hầu các bác nhưng chử nghĩa em kém nên mong các bác bỏ qua cho em nha. Vào văn phòng trạm em đòi gặp cấp lãnh đạo để trình bày sự viêc, nhưng ở đó chỉ có a trưởng trạm và cô trưởng ca là cấp cao nhất vì văn phòng chính của họ là ở 26-27-28 đường song hành xlhn, Q2. Họ gọi cô tiếp viên lên vờ đe nẹt yêu cầu nói sự thật. nhưng cô ấy khẳng định là ko thể không biết tờ tiền giả và ko có đưa tờ đó cho em và tay thì chụp tờ tiền vò nhăn nhúm cô trưởng ca mới lên tiếng la rầy.Em chỉ muốn cô ấy nhận và xin lổi em vì chỉ có em và cô ấy là người biết sự thật, em nói chỉ cần cô ấy nhận lỗi là ok em sẽ đi ngay không làm lớn chuyện và ko nhận lại 200k đó vì em biết chắc là cô ấy đã sai sót về nghiệp vụ và 200k đó có thể là cả ngày lương của cõ ấy, nhưng cô này khá cứng đầu dùng lý lẽ tại anh ko chịu kiểm tra tại chổ giờ anh nói gì.cô ấy khá xinh các bác ạ...... đúng là kiều nữ có gai .sau này em mới biết cô ấy là người của cấp trên gởi từ ngoải vào đang học việc hơn 1 tháng. Em thấy 2 anh chị này ko giải quyết được gì chỉ xoa dịu em là chính nên em lập lại nếu em ko nhận lổi đồng nghĩa với việc anh cầm tiền giả đi vu khống em anh sẽ làm cho ra chuyện này và yêu cầu cô trưởng ca lập ngay biên bản sự việc để ngày mai em sẽ làm việc với cấp trên lúc này cô ấy mới lập.
cầm tờ biên bản về em đắn đo suy nghĩ xem có nên vì việc này mà làm lớn chuyện nếu cô ấy bị kỹ luật thì cũng thương vì cô ấy là kiều nữ mà.....các bác. nhưng nghĩ lại vì sự thật và danh dự em ko thể lùi. em kéo cô ấy vào gặp riêng lần nữa và nói chỉ có em và a ở đây a ko đem đthoại theo nên ko thể ghi âm, a chỉ cần em nhận và xin lỗi là ok anh sẽ xé tờ bban này ngay nhưng cô ấy vẫn chối phăng.
Làm lớn chuyện cũng chẳng ăn thua gì, về lý nhận tiền thối lại phải kiểm, bác chủ chẳng có chút lý lẽ gì khi nói 200 đó là tiền của cô ta đưa cho bác chủ. không kiểm tiền thối thì ráng mà chịu thắc mắc gì nữa.