Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
chắc là sẽ có công văn kính gửi bác chủ xin nhận "xai xót" khách quan vì áp lực quá nhiều khách/xe qua trạm nên nhân viên "xơ xuất" cũng như non kém trong nghiệp vụ nên không nhận ra tiền giả. Vì thế dẫn đến sự việc chi trả nhầm tiền giả cho khách hàng (là bác chủ).
Kính mong bác chủ bỏ tiền xăng xe thêm vài ngày công làm việc bay ra hànội hay một nơi khỉ ho cò gáy nào đó để lãnh đạo trực tiếp làm việc và nhận lỗi với bác chủ.

em dự bác chủ nhận lại tờ 200ngàn mới còn 200cũ đó chắc chờ tiếp 1 bác chủ nào trong OS lên kể chuyện tiếp...em xin hết ạ.
bác vui tính hơn em nữa.

Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
em viết ra đây chỉ để chia sẽ và rút k/ ng kiểm đếm kỹ trước khi rời quầy chứ ko có ý gì, ai mà chả có sai sót chuyện thường thôi nhưng hãy can đảm nhận đừng để oan cho người chuyện có gì lớn đâu.

• Like
Reactions: car1971
Hạng B2
16/3/13
490
332
63
Bình Phước
Hjx knghiệm đi là chuẩn bị tiền lẻ và ước tính bnhiêu luôn khỏi mất công qua trạm chờ thối với bối rối với mấy em xinh xắn mà chính cái xinh xắn này mới nguy hiểm phải ko các bác.

Hạng B2
5/3/15
370
426
63
57
Mình hôm qua trạm An Sương mình đưa 50.000 nó đưa tiền có cột thun mình nghĩ là đủ tiền ai dè về nhà mở ra thiếu 5000. Số tiền chẳng bao nhiêu mình nghĩ nó cố tình để thiếu vì xe ở sau đông nên mình không kiểm tra thiệt là bó tay!

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
2/3/15
265
310
63
tphcm
Hjx knghiệm đi là chuẩn bị tiền lẻ và ước tính bnhiêu luôn khỏi mất công qua trạm chờ thối với bối rối với mấy em xinh xắn mà chính cái xinh xắn này mới nguy hiểm phải ko các bác.
tại hôm ấy xui sao cả 2 ko còn đủ 40k bác ạ. với lại em ấy là người mới nên mới vậy chứ chắc em ấy ko chủ ý. em cũng ko quên nói với a tpns thôi a nhắc nhở em ấy thôi kẻo tội. em biết là em ấy nhằm thui nhưng tức là ko chịu nhận.

Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh
Hóng tới đây e mới hiểu đc ý nghĩa của câu chuyện của bác chủ thâm vãi.đầu tiên là khen cô nhân viên thối lại tiền giả đẹp.xong còn kéo cô ta vào chổ kín.cuối cùng lại là muốn làm quen vs cô quản lý nhân sự ở đó.công cuộc cách mạng của bác chủ chúng ta cần học hỏi nhé các bác