Sau khi xin phép và được sự đồng ý của bác chủ Lega, em mạng phép được up vài tấm hình kỷ niệm ngày giao xe cho bác ấy.
Phía trước em nó:
Em vừa giao xe cho bác Lega, có vài tấm hình các bác vào chia vui với bác ấy nhé!

Nhìn nghiêng đi một tí:
Em vừa giao xe cho bác Lega, có vài tấm hình các bác vào chia vui với bác ấy nhé!

Bên hông em nó:

Mông em nó:

Còn đây là em và bác lega:

Anh lega làm việc nhanh và rất vui vẻ, anh em trao đổi mọi vấn đề rất hiểu nhau. Khi giao xe tặng hoa cho anh ấy cái tay trái nó thừa thừa nên đút vào túi quần luôn, hihi.

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Sao lúc mình được giao xe cũng có tặng hoa mà k được đưa lên hình ta, hi hi
Xe bác Lega đẹp quá

Hạng B2
22/8/07
317
2
0
www.nguyendanghai.com
quangvinhkia nói:
Nhìn nghiêng đi một tí:
Chúc mừng xe đẹp :) mình mê cả 2 chiếc trong hình !!!!!
Cho phép mình hỏi Forte cũng màu này ra biển số luôn tổng thiệt hại là hết bi nhiêu vậy bác quangvinhkia ?

Hạng B2
14/8/12
197
0
0
Chúc mừng bác Lega và Bác Quangvinhkia nhé, xe đẹp quá!!! Xe này lăn bánh luôn nhưng nếu ở Đồng Nai thì rẻ hơn mấy Bác ạh, khoảng chừng 630 củ đó mấy Bác!!! Vì thuế trước bạ rẻ hơn ạh!!!

Hạng B2
17/3/11
203
2
16
Bận giề, mấy ngày lễ toàn lo cho người dưng ko lấy đâu ra thời gian mà up với chả down.
:D. Chúc mừng Quang Vinh nhé - Lao Động cũng là Quang Vinh, Kakaka.
Bác lega có xe ngon quá!

Last edited by a moderator: