Hạng B2
29/7/07
152
27
28
em cũng mới vào OS thui nhưng cũng xin có 1 số câu hỏi:
1.khi em đang theo dõi 1 chủ đề,mỗi lần đăng nhập em muốn xem bài chưa đọc nhưng diễn đàng không có chức năng đó,cái này có thể rheem vào được không ạ?
2.em thấy trong box "VI.Các chuyên mục khác" ngoài box về xe 2B thì những box khác có nên tính bài post trong đó không ạ?vì trong đó là cơ hội để spam ạ.
3.em thấy nếu những topic vi phạm nội quy,nội dung kô tốt thì có thể xóa ngay từ đầu,còn những bài post trong 1 topic mà không đúng nội quy thì có thể xóa đi chứ không nên để cả topic phải vào bến xe lù tìu a.
4.em thấy chức năng edit nên để giới hạn thời gian thì tốt hơn ạ,vì ngoài chuyện giúp các hội update danh sách thành viên thì em thấy cái này không hay lắm,thành viên post bài phải có trách nhiệm với bài post của mình chứ ạ.
-----------nếu có gì không đúng các bác chỉ giáo giúp ạ........

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM
RE: em xin có 1 vài câu hỏi nhỏ!

em xem xem nào:
1/ cái này em ko hỉu ý bác. Nhưng vì số bài pót quá nhiều nên ko khả thy.
2/em ko có ý kiến vì em cũng spam:D
3/cái này hay. Mod nên giữ phần này nhưng chỉ cho BDH xem thôi, vì có một số bài ảnh hưởng xấu, không thích hợp để mọi người xem.
4/cái này cũng đúng nhưng mà lỡ bác muốn sữa gì đó thì sao?

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Xin trả lời bác như sau:

1. OS có chức năng cho phép bác chỉ đọc những bài mới tính từ lần cuối bác vào OS, chứ cnăng này ở phía dưới của trang. Bác xem kỹ lại.
2. Bác không cần lo vì bài nào spam thì sẽ bị xoá, mà bài bị xoá của thành viên nào thì tổng số bài post của thành viên đó sẽ bị trừ ;):D
3. Chúng tôi vẫn thực hiện điều bác nói, tuy nhiên những topic nhạy cảm lúc đầu không có gì vi phạm nội qui, nhưng sau đó có nhiều bài vi phạm thì tốt nhất là xoá đi cho lành, vì có để lại topic mà chỉ xoá những bài vi phạm nội qui thì xoá bài này sẽ có bài khác, nếu thế thì mệt lắm :D
4. Chức năng edit là giúp bác sửa lại bài của mình trong trường hợp bác post sai gì đó. Điều này chỉ tốt cho thành viên

Hạng B2
29/7/07
152
27
28

rùi ạ,thank bác minhtit,nhung em vẫn băn khoăn điều 1[8|]

Tập Lái
4/1/08
0
0
0

bác nói ý là như phần Đoạn đường mới như bên OTOFUN phải không?
em cũng mới tham gia vào os cũng thấy rất khó và đang làm quen, nếu như có phần có thể xem nhưng bài mới nagỳ hôm nay thì cúng hay

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trích đoạn: thaonguyenvn

rùi ạ,thank bác minhtit,nhung em vẫn băn khoăn điều 1[8|]

Ơ hay ! Bác minh tít đã nói "gõ gàng" rồi mà bác ???
bác có thể mở nhiều tab cửa sổ như là : "Những bài trong ngày " // "những bài phỏng tay" (nóng quá dễ phỏng tay :)) // "Những bài tính từ lần cuối " // những bõ yêu thích ....

Thế là quá đủ để trở thành ... con nghiện OS rồi .... Lăn tăn là giề thêm ... mất thời gian quý báu để ... tám , xàm , sì pam , hú hít nhau
!!! :):D
(Xe cộ làm giề nhiều ... vừa vừa thôi cho ... nó lành :):D Coi chừng ... dễ "vã cơn"
lém đới :))

Chúc vui nhé ... em té đi
đây .