Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương
sharley.su nói:
Em có chút Ngu Ý nhưng chân tình!
Các bác cứ xem lại từ đầu topic này đi ( lhn1981) khống phải là người cố ý gây rối.Từng câu từ diễn giải cho từng loại động cơ và cách chụp ảnh cũng như post ảnh khá cân xứng,rành mạch,rõ ràng,diễn giải từng chi tiết 1.Nếu nhìn từ góc độ dân chơi xe thì hầu như ai cũng chứng minh đẳng cấp bằng những dòng xe mới và đắt tiền,va khi xe có bất cứ vấn đề gì thì cứ cài số se vào bảo trì ,bảo hiểm...v.v.
Topic này tuy hình ảnh là xe cũ nhưng chủ topic đã cố công ghi lại từng chi tiết,vậy nếu như bác nào có niềm đam mê xe thật sự,muốn tự tay mình chăm sóc cho xế yêu thì cũng có thể liếc sơ qua để xem lại chỗ nào mình đã quên trong phần căn bản của môn oto nhỉ.
Em theo dõi bài đăng của chủ thớt này từ đầu,và thấy Lhn1981 không phải cố tình gây sốc,mà chỉ muốn góp chút sức mình vào diễn đàn nhưng theo một lối suy nghĩ khác.
Chủ thớt em không quen nhưng em nghĩ không là người đơn giản đâu,bác ấy đã làm gì thì cố công làm cho được mới thôi,và không phải cứ vương lên từ khó khăn là người ta không có điều kiện đâu các bác ạ.
Em nghĩ bác chủ làm vậy chỉ vì lòng đam mê thôi ,có ai biết chăng tuy bác ấy hỏi về kỹ thuật,và ai đó comment xong thì bác ấy ngồi cười bên màng hình máy tính là (điều đó anh biết rồi..)
cho em nhắc nhỏ câu nói này ạ :"XE GÌ KHÔNG QUAN TRỌNG.....ĐIỀU QUAN TRỌNG là NGƯỜI LÁI XE"
Nếu em có nói gì chưa đủ,em xin được xem thêm để học hỏi ạ!
Em mong là nếu bác nào quan tâm thì cứ góp chút ý tưởng để chủ thớt hoàn tất chiếc xe này xem nó ra sao.Đó cũng là cái vui để thắt chặt tay tình anh em trong diễn đàn mà.
Và em cũng mong bác chủ thớt tập trung hoàn tất chiếc xe xem sao,còn chuyện ai lỗi ai phải em nghĩ cũng chỉ là biết nhau trên mọi miền đất nước,việc chi phải câu nệ lỗi phải chứ .
Em rất muốn xem hình ảnh con vịt của bác hóa thiên nga!!!!
Em rất thích câu đó của bác.
Bác chủ: Em rất khâm phục tinh thần cầu tiến của bác, có điều hơi tiếc là em và bác cách nhau quá xa, nếu ko em sẵn sàng chạy qua cho bác sai vặt rồi.
Nếu bác thật sự ra đi thì là một mất mác lớn cho 4rum và bản thân em, em hy vọng bác hãy suy nghĩ lại. Những người ủng hộ bác rất nhiều.

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
Trời, topic hay quá mà giờ mới biết.
Hổng biết bác chủ có còn post bài tiếp không nhểy ??

Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
54
Bắc trung bộ
lhn1981 nói:
thank bác Gaubaccuc!e mua xe này có vấn đề gì đâu.Nó có cùi thì các bác giúp e nó cũng thành ngon thôi mà.Chủ yếu e đã bắt đầu 1 thú chơi!
Cái quan trọng là mình thoả cái đam mê thôi bác! Bỏ qua đi mà chơi !

Tập Lái
1/3/07
41
0
0
bác Gấu qua bên forum kia tham gia với e nhé.E ko thiết tha cái box Honda và cái forum này nữa rồi.
Mình qua bên kia vui vẻ và thân ái hơn nhiều anh nhé.E ko post gì ở đây nữa đâu anh!

Tập Lái
12/9/12
2
0
0
lhn1981 nói:
bác Gấu qua bên forum kia tham gia với e nhé.E ko thiết tha cái box Honda và cái forum này nữa rồi.
Mình qua bên kia vui vẻ và thân ái hơn nhiều anh nhé.E ko post gì ở đây nữa đâu anh!
Hâm à, biến....

Hạng B2
2/4/11
109
16
18
Buondoi nói:
lhn1981 nói:
Hâm à, biến....
Em cũng nói như bác này!! và thêm 1 câu nữa,,,Cút đi cho sạch nước OS nhá!!

Hạng D
29/3/12
1.004
249
63
39
Bình Dương
Em chưa thấy ai có lòng đam mê xe như bác chủ cả, sự ra đi của bác là 1 tổn thất rất lớn cho ace [/:)]
Em xin chia buồn cho cho bác nào có cùng đam mê như bác chủ.

Tập Lái
1/3/07
41
0
0
2 thằng điên
binhminh231976, Buondoi
nếu chúng mày thích thì đưa số đt và số nhà và tên tuổi chúng mày lên đây!tao đang bận nhưng tao sẽ tìm chúng mày ngày gần nhất để nói chuyện.Chúng mày và những thằng mặt lợn dấu mặt có ở lại cái forum này cũng chẳng làm gì cho đời đâu.Vậy chúng mày nghĩ chúng mày là ai?Ai thích ở lại để cùng 1 giuộc với loại chúng mày.
E xin lỗi những bác chân chính,đàng hoàng vì e thốt ra những lời trên với những loại 'ngồi cao hơn đứng' kia.Các bác tha lỗi và chúc các bác sức khỏe!