Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
lhn1981 nói:
2 thằng điên
binhminh231976, Buondoi
nếu chúng mày thích thì đưa số đt và số nhà và tên tuổi chúng mày lên đây!tao đang bận nhưng tao sẽ tìm chúng mày ngày gần nhất để nói chuyện.Chúng mày và những thằng mặt lợn dấu mặt có ở lại cái forum này cũng chẳng làm gì cho đời đâu.Vậy chúng mày nghĩ chúng mày là ai?Ai thích ở lại để cùng 1 giuộc với loại chúng mày.
E xin lỗi những bác chân chính,đàng hoàng vì e thốt ra những lời trên với những loại 'ngồi cao hơn đứng' kia.Các bác tha lỗi và chúc các bác sức khỏe!
Đọc topic của anh rất ngưỡng mộ vì em kg thể có được niềm đam mê như vậy, nhưng đọc đến đây thì "thần tượng sụp đổ" :(

Tập Lái
12/9/12
2
0
0
lhn1981 nói:
2 thằng điên
,
nếu chúng mày thích thì đưa số đt và số nhà và tên tuổi chúng mày lên đây!tao đang bận nhưng tao sẽ tìm chúng mày ngày gần nhất để nói chuyện.Chúng mày và những thằng mặt lợn dấu mặt có ở lại cái forum này cũng chẳng làm gì cho đời đâu.Vậy chúng mày nghĩ chúng mày là ai?Ai thích ở lại để cùng 1 giuộc với loại chúng mày.
E xin lỗi những bác chân chính,đàng hoàng vì e thốt ra những lời trên với những loại 'ngồi cao hơn đứng' kia.Các bác tha lỗi và chúc các bác sức khỏe!
Chửi rất hay, không thể hay hơn được :cool::cool::cool:
"chúng mày" này xin thưởng bác tràng pháo bông

P/S:câu nào chửi hay hơn nữa cứ đưa lên sẽ nhận được nhiều tràng pháo bông

Tập Lái
12/9/12
2
0
0
zin157 nói:
Thật đáng tiếc cho OS đã mất đi 1 TV tuyệt vời
Ừa tiếc thật!
Cầu nguyện bác ấy sớm bình tâm quay về, kẻo OS thiệt thòi

Tập Lái
1/3/07
41
0
0
Ha ha!thank bác nhiều nhé.Nên bác đừng có thần tượng ai cả mà vỡ mộng.Nhưng nếu bác cũng thần tượng Bác Hồ giống e thì đảm bảo nhất.
E chỉ thẳng và chửi thẳng "chúng nó" ở đây gồm những thằng mod khốn nạn,những thằng điên bợ đít,những kẻ cơ hội,những kẻ ngậm miệng ăn tiền thôi.Chứ e cũng ko vô học mà thích chửi bới vớ vẩn!
Điều này thì ai biết suy nghĩ đều hiểu nhưng chống chỉ định với những người có tật giật mình nhé!
Mà thôi e nghĩ topic này của e bản thân e ko nên tiếp tục nữa.Do vậy các comment ủng hộ e cũng nên dừng lại.Còn các comment gây sự thì nên thôi đi.Bất cứ thằng nào trong bọn "chúng nó" ở trên mà post 1 dòng nào nữa thì chúng mày đều đi bằng 4 chân hết nhé.Lúc đó thì đừng làm những người đàng hoàng ghê tởm vì comment là nhiều người quan tâm đọc và nhớ lắm đấy!
E xin thôi và cảm ơn các bác đàng hoàng ko thuộc bọn "chúng nó "ở trên đã ủng hộ e!

Ontuhily nói:
lhn1981 nói:
2 thằng điên
binhminh231976, Buondoi
Đọc topic của anh rất ngưỡng mộ vì em kg thể có được niềm đam mê như vậy, nhưng đọc đến đây thì "thần tượng sụp đổ" :(