Hạng B2
27/9/11
203
75
28
46
Quần đảo Hoàng Sa
Đúng rồi bác, khó lắm... Nhưng em thấy là phải gặp duyên mới tìm đc 1 em tốt bác ạ, chứ trên mạng rao đầy nhưng xập xệ lắm... Em đc đc chút thì lại hét giá trên cung trăng ạ
Bác có nu cầu call em, MDX 2008 cứng như cục pin lun 0909566869

Hạng B2
27/9/11
203
75
28
46
Quần đảo Hoàng Sa
Tình hình là rất tình hình, nhờ các Bác chỉ giáo chỉnh đồng hồ (chỉnh giờ) trên xe MDX giúp em với, ngày xưa có Bác nào chỉ em vụ này rồi mà giờ tìm lại không được, hiện tại xe của em nó bị sai giờ (chênh đâu khoảng 1 tiếng) nhờ các Bác chỉ cách chỉnh lại ntn giúp em với ah. Thanks AE

Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
Tình hình là rất tình hình, nhờ các Bác chỉ giáo chỉnh đồng hồ (chỉnh giờ) trên xe MDX giúp em với, ngày xưa có Bác nào chỉ em vụ này rồi mà giờ tìm lại không được, hiện tại xe của em nó bị sai giờ (chênh đâu khoảng 1 tiếng) nhờ các Bác chỉ cách chỉnh lại ntn giúp em với ah. Thanks AE
Em cũng k biết chỉnh sao... hỏi 1 bác ở hãng cũng k biết luôn...
Bác đi MDX đời mấy... muốn hỏi bác 2 cái quạt dàn nóng và dàn lạnh trong máy. Lúc khởi động máy thì 1 quạt chạy... còn quạt dàn nóng k chạy (cũng có lúc chạy). Hỏi thợ thì có thợ bảo là bình thường, khi nó cần chạy nó mới chạy... có thợ lại nói hư rồi phải thay. Khi khởi động máy các bác có coi 2 quạt này bao giờ k? cho em biết với... cảm ơn

Hạng B2
27/9/11
203
75
28
46
Quần đảo Hoàng Sa
Bác đi MDX đời mấy... muốn hỏi bác 2 cái quạt dàn nóng và dàn lạnh trong máy. Lúc khởi động máy thì 1 quạt chạy... còn quạt dàn nóng k chạy (cũng có lúc chạy). Hỏi thợ thì có thợ bảo là bình thường, khi nó cần chạy nó mới chạy... có thợ lại nói hư rồi phải thay. Khi khởi động máy các bác có coi 2 quạt này bao giờ k? cho em biết với... cảm ơn
Đúng đó Bác, có khi tắt máy zòi nó còn chạy nữa đó, hôm em cũng tưởng bị gì nhưng không sao đó là chuyện bình thường (nghe mọi người nói vậy)

Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
Đúng đó Bác, có khi tắt máy zòi nó còn chạy nữa đó, hôm em cũng tưởng bị gì nhưng không sao đó là chuyện bình thường (nghe mọi người nói vậy)
Bác cho xin số ĐT để có gì trao đổi kinh nghiệm của bác nhé

Hạng B2
15/4/17
259
3.311
93
47
Moi lam các nay xong. Bo navi disc vào, khoi dong, vào setup, vào clock adj roi chinh, ma no. Tai liệu tiếng anh kg, gan 600 trang đọc loi con mắt. By the way, xin nhập hoi nhe.

Tập Lái
17/9/17
2
1
3
44
Chào các bác,
Em là thành viên mới, sắp mua con MDX, màu bạc 2008. Người quen mua giúp giá 750tr, nghe nói salon mua về để lại nguyên giá.
1 2 ngày nữa em nó mới về, có gì hắc hơi sổ mũi nhờ các bác hỗ trợ em nhé, xin cảm ơn

• Like
Reactions: seamen