Tập Lái
4/10/18
31
3
8
51
Xe mình bị chảy dầu đầu và đuôi trục cơ,vào honda tây hồ thay mất 14 củ các bác à buốt hết cả ruột.
Mà họ còn chỉnh supac kèm thay cả 2 ron nắp,thêm một đống nữa em tt mà chóng hết cả mặt.Riêng tiền công 5 củ khiếp thật.

Hạng B2
30/8/15
161
168
53
Cam ơn ban nhe minh cung dang bảo trị HD cong hoa nhưng o day tho sưa may lanh lay gio trong may lần ma ko được
Trước xe em cũng bị k lấy gió trong được, do bị kẹt van, em ra Kim Thanh làm 30' ok hết. Thợ chỉ tháo ra vệ sinh bộ cơ cấu van.

• Like
Reactions: tinh1970
Tập Lái
6/9/18
43
8
8
41
Xe mình bị chảy dầu đầu và đuôi trục cơ,vào honda tây hồ thay mất 14 củ các bác à buốt hết cả ruột.
Mà họ còn chỉnh supac kèm thay cả 2 ron nắp,thêm một đống nữa em tt mà chóng hết cả mặt.Riêng tiền công 5 củ khiếp thật.
Bác vào hãng thay thì đắt rồi. Bác nên kiếm gara ngoài tin cậy thay giẻ hơn nhiêu. Còn ngần ấy năm thì bác phải thay vậy là đúng rồi. Có một số cái không chỉnh đc mà họ vẫn báo bác chỉnh là phải xem lại

Tập Lái
4/10/18
31
3
8
51
Bác vào hãng thay thì đắt rồi. Bác nên kiếm gara ngoài tin cậy thay giẻ hơn nhiêu. Còn ngần ấy năm thì bác phải thay vậy là đúng rồi. Có một số cái không chỉnh đc mà họ vẫn báo bác chỉnh là phải xem lại
Bác cho hỏi những cái không chỉnh được là cái gì nhỉ?tks

Tập Lái
6/9/18
43
8
8
41
Bác cho hỏi những cái không chỉnh được là cái gì nhỉ?tks
Bình thường xe bác đến thời gian này sẽ thay phớt đầu đuôi, đai cam, bi tỳ cam, bi tăng cam, phớt nắp giàn cò. Kiểm tra 4 chân máy hỏng thì thay. Dàn cò đời này nếu không nhầm là dung con đội thủy lực chỉ thay chứ không chỉnh đc. Bac nên thay thê dầu số và dầu cầu nữa. Có gì mắc e tư vấn bác sau.

Hạng B2
16/3/11
100
31
18
Bác nào trong group mình có repair manual acura mdx 2008 PDF kg? Cho em với, để em ngâm cứu chơi.

Tập Lái
4/10/18
31
3
8
51
Bình thường xe bác đến thời gian này sẽ thay phớt đầu đuôi, đai cam, bi tỳ cam, bi tăng cam, phớt nắp giàn cò. Kiểm tra 4 chân máy hỏng thì thay. Dàn cò đời này nếu không nhầm là dung con đội thủy lực chỉ thay chứ không chỉnh đc. Bac nên thay thê dầu số và dầu cầu nữa. Có gì mắc e tư vấn bác sau.
Tks bác,em cũng thắc mắc chuyện dàn cò nhưng mấy cậu thợ nói là cò chỉnh cơ như đời trước,chả hiểu thế nào.Trước em đi xe honda legend đời 2000 mà nó cũng dùng con đội thuỷ lực rồi.

Tập Lái
25/3/19
15
3
3
53
Cho mình hỏi có ai biết nơi nào trong tphcm bán đèn gầm acura mdx 2007 giá bao nhiêu?
cảm ơn

Tập Lái
25/6/19
9
0
1
52
Kết nôi nghe nhạc bác ra mua dây cáp, 1 USB phát sóng, cắm vào chỗ trong hộc đồ, thì kết nối qua bluetooth nghe dc, còn xe ko hỗ trợ nghe nhạc qua bluetooth ạ
Tôi mới mua MDX 2008, đang muôn nghe nhạc qua bluetooth như bác nói. Cho mình hỏi, trong hộc đồ chỉ thấy ổ cấm 110v, vậy cáp cắm vào đâu được bác? Hoặc có cách nào nghe dc nhạc qua usb bác chỉ giúp với. Chứ bây giờ mua đĩa CD khó quá. Tks bác nhiều. DT của mình 0964705355, Thanh ở đà lạt bác nhé. Có dịp bác lên dalat xin được cafe.

Hạng D
4/12/12
1.639
1.799
113
Xe acura các bác có ai màn hình ố như vậy kg? Nếu ai bị cho kinh nghiệm khắc phục, xin cám ơn
Báo KV VN ta ko đc hỗ trợ dữ liệu vệ tinh thôi B (nằm ngoài kv địa lý), ko phải lỗi đâu B.

Hạng D
25/11/07
2.122
59.614
113
Viện Nghiên Cứu
Tôi mới mua MDX 2008, đang muôn nghe nhạc qua bluetooth như bác nói. Cho mình hỏi, trong hộc đồ chỉ thấy ổ cấm 110v, vậy cáp cắm vào đâu được bác? Hoặc có cách nào nghe dc nhạc qua usb bác chỉ giúp với. Chứ bây giờ mua đĩa CD khó quá. Tks bác nhiều. DT của mình 0964705355, Thanh ở đà lạt bác nhé. Có dịp bác lên dalat xin được cafe.
Bác mua 1 tẩu đọc thẻ nhớ và phát FM, cắm vào mồi thuốc, dùng radio theo xe bắt sóng FM này và phát trên hệ thống audio của xe. Chất lượng tạm ổn!

Hạng B2
21/11/15
272
135
43
Hộc đó chỉ cắm sạc USB thôi bác, muốn nghe qua bluetooth thì phải đặt mua cục interface bluetooth dành cho xe MDX 2008-2011, cục này sẽ connect nhạc và hiện tên bài hát trên màn hình luôn, zin xe, xài rất thích, đợt e đặt hơn 7tr, bác cần nhắn e nhờ bạn bên Mỹ đặt gửi về cho bác. số phone e 0924998988