O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM
Chào tất cả các Bác ,E không có xe FIAT nhưng thấy các Bác bên FIAT bàn luận sôi nổi quá nên E thân tặng các Bác.
FIAT ĐỘ "Thân tặng các Bác FIAT CLUB"

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam
RE: FIAT ĐỘ "Thân tặng các Bác FIAT CLUB"

Xe này hình như của đồng chí ca sĩ TH ... :D

Hạng B2
23/3/05
133
0
16
TPHCM

Gara nay hinh nhu la Khanh Phong o duong Tran Binh Trong phai khong vay bac medusa( xin loi may em khong danh duoc tieng viet)

Hạng B2
23/3/05
133
0
16
TPHCM

Bac medusa toan la suu tam nhung xe do am thanh du khong ha.(xin loi may em khong danh duoc tieng viet)

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Dân chúng chơi âm thanh chiến thật , em chui vào Zace nghe mấy loa cỏ đã thấy bụp bụp rồi .

Cám ơn bác Med nhiều , hôm nào bác chơi tiêp em BMW đằng trước í , em thấy cái bửng và ống pô kháu lắm .

Hạng B2
6/8/05
198
66
38
41

ca'i na`y la` tie^.m Co^ng Tha`nh o du*o*`ng Tra^`n Bi`nh Tro.ng Q5 du'ng kho^ng ba'c ?O khu TBT nhie^`u xe do^. du*~ la('m

Hạng B1
29/9/04
64
0
0

hình như gara này là Công Thành mà mấy bác em thấy trên tấm bạc ở tấm thứ 3 đó mấy bác :D

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

@ptson-mypt:không phải hình như mà là chính xác các Bác ạ.Thế E nó đã về đến Hà nội chưa các Bác.nó đã hoàn tất cũng ngót 5 tháng rồi đấy
@ALL : Về địa chỉ nơi độ vì lí do tế nhị và sợ phạm qui, E không dám cụ thể ở đây.Nhưng AE trên 4R có nhu cầu tìm hiểu PM cho E thì có lẽ không sao,E luôn tận tình ,không dấu giếm gì cả.
@Ca khoai:Bác an tâm ,cuối tuần E sẽ làm bài về BMW để bác thoả mãn . BÁC cho E thở với nhé:)[8D][8D]:D