Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
Em này khá phổ biến trong dòng họ Fiat. Sao anh em mình không cùng nhau tìm hiểu?
Bác nào có thông tin hoặc suy nghĩ vế Punto , xin mời vào!!!

Fiateds sửa chủ đề thành FIAT PUNTO

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: Fiat Funto !!!!

Em thấy thằng này quảng cáo ở mấy kênh thể thao nước Ngoài, hình dáng bên ngoài cũng hay phết...

Hạng B2
8/6/05
360
0
0

Chưa bao giờ nghe nói về FUNTO.

Liệu bác có nhầm với PUNTO này không đấy?

Hạng B2
16/5/05
136
0
0
40

Chính là con này đấy: Fiat Punto.
Fiat có nhiều mẫu xe nhỏ rất đẹp và phù hợp với điều kiện đường xá Việt Nam mà chả hiểu sao ông Mekong toàn chọn lắp ráp mấy mẫu xấu quá.

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

...hê hê ! Lại có thêm Trịnh công Sơn fan giống mình đê !
Renault cũng có 1 chiếc giống xe Punto này, diesel 1.9 + turbo. Hồi năm 2000 có 1 lão là nhân viên Ngoại Giao của Sứ quán Pháp ở SG chở từ bển qua. Sorry các bác vì k có hình. Lại sorry vì bài ...trật đường rầy...

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Đúng là em này nó đang quảng cáo trên các kên thể thao nước Ngoài...
Pác nào làm bên Fiat cho hỏi là cái em Fiat Stilo năm ngoái Mekong nó quảng cáo triển lãm bao giờ về đến VN các Pác, hay nó không về nữa...

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Fiat nó phải lắp mấy em như vầy may ra mới sống nỗi, chứ mấy con như Albea xấu quá (xin lỗi mấy bác nào đi Albea nha)

Hạng B2
16/5/05
136
0
0
40

Xem qua các xe Fiat thấy chủ yếu là loại "đít chém" và Fiat hay sản xuất xe chạy Diesel, kể cả con Stilo giới thiệu cũng là máy Diesel. Không biết máy Diesel của Fiat có ồn như Isuzu không? Hơn nữa mấy mẫu xe nhỏ của Fiat trông thì xinh nhưng chắc là phụ tùng thay thế cũng là Made in Italia nên vẫn đắt.

Hạng B2
18/9/04
220
7
18
còn lâu mới nói

Trích đoạn: vancondibo

Em này khá phổ biến trong dòng họ Fiat. Sao anh em mình không cùng nhau tìm hiểu?
Bác nào có thông tin hoặc suy nghĩ vế Funto , xin mời vào!!!
Punto chứ ko phải Funto bác ạ, mà bi giờ Fiat có Fiat Grande Punto đẹp hơn con này nhiều.