B35 confirmed
Hạng B2
1/9/11
423
701
93
Hôm nay khai trương đầu năm chưa Bác?
Chúc Bác năm mới khách hàng đông như trẩy hội ,phát tài phát lộc , gia đình mạnh khoẻ vạnh phúc nhé.
Đầu năm mở hàng Bác tư vấn và ib dùm em 530i màu sơn xe em bluestone ( xám xanh). Thank Bác nhé

Hôm nay khai trương đầu năm chưa Bác?
Chúc Bác năm mới khách hàng đông như trẩy hội ,phát tài phát lộc , gia đình mạnh khoẻ vạnh phúc nhé.​
Đầu năm mở hàng Bác tư vấn và ib dùm em 530i màu sơn xe em bluestone ( xám xanh). Thank Bác nhé​
Dạ em cảm ơn anh.​
Bên em khai trương mồng 8 ah. Năm mới cũng xin chúc anh và gia đình nhiều may mắn, thành đạt và hạnh phúc.​
Xe mình theo em anh dán gói phim phối hợp kính lái là CR60, cao nhất của 3M hiện nay, cách nhiệt rất tốt, ko cản sóng điện từ, GPS...Kính sườn và kính lưng anh dán mã phim CS là đẹp.​
Theo chuẩn thì sườn trc sẽ dán CS35, ko quá đậm màu để dễ nhìn kính chiếu hậu ngoài. Sườn sau và kính lưng dán CS20, đậm màu hơn, đảm bảo bên ngoài ko nhìn thấy rõ bên trong. Gần đây, một số AE chạy sedan dán sườn trc là CS20 luôn, nhìn liền lạc và đẹp hơn. Nhưng theo em sẽ phù hợp nếu xe chủ yếu mình chạy, thị lực ổn, quen canh xe này kia...Tình huống khó như de xe vào nhà buổi tối cần quan sát kính chiếu hậu ngoài ko thành vấn đề...​
Anh check ib giúp em cho cụ thể.​
Mấy dòng xe cao cấp, bên em thợ thầy cũng có kinh nghiệm nên ngoài cam kêt phim 3M chính hãng, vấn đề thẩm mỹ cũng khá ổn ah.​
Cần thêm thông tin gì anh cứ lh ah 0919883705​
Em cảm ơn​
Film Cách Nhiệt 3M Chính Hãng_Tư Vấn, Chia Sẻ Thông Tin...

Attachments

qd confirmed
Hạng B2
31/1/12
407
310
63
em có dán kính 3m tiêu chuẩn bên 10 Hùng rồi , mà sao đi ngoài nắng vẫn nóng rát quá
Em có nên dán kính lái loại cao cấp hơn không bác?

em có dán kính 3m tiêu chuẩn bên 10 Hùng rồi , mà sao đi ngoài nắng vẫn nóng rát quá
Em có nên dán kính lái loại cao cấp hơn không bác?​
Dạ anh​
Phim 3M chính hãng có nhiều cấp phim: tiêu chuẩn, cao cấp, siêu cấp...và cao nhất hiện nay là gói Crystalline_full CR. Thực tế gói tiêu chuẩn về khả năng cách nhiệt cũng chỉ ở mức vừa đủ sài. Mã phim chi tiết của gói này là kính lái RE70, kính sườn và kính lưng là HP35/HP20. Em trả lời cụ thể chút để anh tiện đối chiếu trên phiếu bảo hành.​
Tiện đường anh ghé chỗ em, test so sánh các mã phim và sẵn ae kiểm tra cụ thể, đề xuất phương án hợp lý nhất. Nếu đúng như thông tin anh chia sẻ thì hợp lý nhất là anh dán lại kính lái CR60_mã phim cao nhất của 3M, thay thế cho mã phim tiêu chuẩn RE70. Chắc chắn là anh sẽ có cảm nhận khác biệt hẳn.​

Cần thêm thông tin gì anh cứ nhắn ah.​
Địa chỉ bên em: https://goo.gl/maps/FEqQcMmJ3ct
Tks anh​

Attachments

qd confirmed
Hạng B2
31/1/12
407
310
63
Dạ anh​
Phim 3M chính hãng có nhiều cấp phim: tiêu chuẩn, cao cấp, siêu cấp...và cao nhất hiện nay là gói Crystalline_full CR. Thực tế gói tiêu chuẩn về khả năng cách nhiệt cũng chỉ ở mức vừa đủ sài. Mã phim chi tiết của gói này là kính lái RE70, kính sườn và kính lưng là HP35/HP20. Em trả lời cụ thể chút để anh tiện đối chiếu trên phiếu bảo hành.​
Tiện đường anh ghé chỗ em, test so sánh các mã phim và sẵn ae kiểm tra cụ thể, đề xuất phương án hợp lý nhất. Nếu đúng như thông tin anh chia sẻ thì hợp lý nhất là anh dán lại kính lái CR60_mã phim cao nhất của 3M, thay thế cho mã phim tiêu chuẩn RE70. Chắc chắn là anh sẽ có cảm nhận khác biệt hẳn.​
Cần thêm thông tin gì anh cứ nhắn ah.​
Địa chỉ bên em: https://goo.gl/maps/FEqQcMmJ3ct
Tks anh​

ok bác ,hôm nào đi ngang em ghé bác!