Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
nó chênh vênh chòng chành pác ạ. xe thì nhỏ xíu mà đòi đú đởn gầm cao
thì đúng rồi bác, em nói là EcoSport mà sao so được với bán tải, hehe. Bán tải đầy đủ công nghệ, khung gầm hệ thống treo chắc chắn, banh to béo, nên mới dám gầm cao. EM này thì khung gầm, dàn treo yếu (chả khác gì sedan B), bánh nhỏ, bé, ở các bản thấp thì cắt cả cân bằng điện tử, thêm trọng lượng nhẹ nữa mà làm gầm cao như bán tải thì khỏi nói cũng hiểu, hehe

Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
lấy Ford eco mà chạy dịch vụ có mà sặc máu à, xe lỏm nhất của Ford vì nó mà Ford bị tai tiếng lên bờ xuống ruộng đấy ! hộp số powershift thần thánh !

Tập Lái
13/4/18
23
6
3
33
lấy Ford eco mà chạy dịch vụ có mà sặc máu à, xe lỏm nhất của Ford vì nó mà Ford bị tai tiếng lên bờ xuống ruộng đấy ! hộp số powershift thần thánh !
Lỗi hộp số powershift của Ford là dòng Focus đời 2011-2016 nha bác, còn nữa Eco 2018 đã thay đổi hộp số Selectshift rồi nha bác, anti ford đi nữa thì bác phải cập nhật nhé, chứ đừng có nói bừa

• Like
Reactions: conon
Hạng D
31/3/11
1.385
1.892
113
40
Lỗi hộp số powershift của Ford là dòng Focus đời 2011-2016 nha bác, còn nữa Eco 2018 đã thay đổi hộp số Selectshift rồi nha bác, anti ford đi nữa thì bác phải cập nhật nhé, chứ đừng có nói bừa
selec hay power gì thì qua cái cách từ chối bảo hành của Ford đố ai dám mua nó nữa! bị bể quá rồi, giờ khó lấy lại niềm tin khách hàng lắm, ko nghe câu : Một lần bất tín, vạn lần bất tin à!

Tập Lái
13/4/18
23
6
3
33
selec hay power gì thì qua cái cách từ chối bảo hành của Ford đố ai dám mua nó nữa! bị bể quá rồi, giờ khó lấy lại niềm tin khách hàng lắm, ko nghe câu : Một lần bất tín, vạn lần bất tin à!
T đặt gạch chiếc ecosport này, qua tuần lấy rùi, mà t thấy Ford nó bán xe ầm ầm đấy chứ

Hạng B2
9/5/10
335
707
93
Ghế sau có lưng ghế cố định, kg ngã ra sau được cũng là khiếm khuyết, gấp lưng ghế về phía trước để tăng thể tích khoang hành lý là bình thường .
Nội thất của Ford vốn đơn giản, vừa đủ thứ cần thiết, kg có gì phải phàn nàn, trừ, chất liệu nhựa lởm quá !
Chức năng autolock cũng gây chút ít phiền toái khi mở xe từ phía ngoài, khi chưa quen !