Theo các bác thì VOTE cho xe nào ?

• Total voters
    27
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Ý vậy là s? Sao ko nói rõ cái ý ra? Tiến hay ko thì chỉ có nội bộ mới biết..haizzz
Khỏi cần biết nội bộ hay ngoại bộ.
Khỏi cần nói rõ ra ai cũng biết:chủ doanh nghiệp phải biết rõ khẩu hiệu "vui lòng khách đến, vừa lòng khách đi", nếu không biết câu này thì khó tiến bộ, nhất là trong thời đại CNTT phát triển.
Chế cũng biết vậy mà còn hỏi.
Haizzz.

• Like
Reactions: Chế H
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Khỏi cần biết nội bộ hay ngoại bộ.
Khỏi cần nói rõ ra ai cũng biết:chủ doanh nghiệp phải biết rõ khẩu hiệu "vui lòng khách đến, vừa lòng khách đi", nếu không biết câu này thì khó tiến bộ, nhất là trong thời đại CNTT phát triển.
Chế cũng biết vậy mà còn hỏi.
Haizzz.
Hh...tg~ bác nói e :3dcuoi:
..Cái chỗ xe đó e sợ rồi bác ạ :3dbuonngu:

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chào các bác!, mấy bác nào làm Sale của 2 hãng trên thấy đc tin này thì báo dùm e giá 9 xác hiện tại (giá đã hoàn chỉnh 1 fát lấy xe ko fát sinh thêm chi tiết j` nữa): Fiesta 1.0L Sport + AT {Blue} & Yaris G CVT {White} là bao nhiêu?
--> Ngoài ra có bác nào đã lấy 2 dòng xe trên & biết từng chi tiết thì chia sẻ cho e vs nhe' ;)
--> Và có bác nào biết sự thật, tiết lộ dùm e khoảng tháng mấy của 2018 thì sẽ ra chiếc Yaris như hình vậy?
..Then kìu [LOL]

Attachments

Tập Lái
17/6/16
49
45
18
49
Chế phải có tiêu chí, thứ tự ưu tiên rồi ng ta mới tư vân dc chứ. mà thực ra nếu có tiêu chí rõ ràng thì chế chả cần tư vấn nữa.

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chế phải có tiêu chí, thứ tự ưu tiên rồi ng ta mới tư vân dc chứ. mà thực ra nếu có tiêu chí rõ ràng thì chế chả cần tư vấn nữa.
Hè hè, cái lựa chọn đã có trong đầu e rồi. Nhưng e muốn theo dõi xem có ai cùng tiêu chí như mình ko?
..Chỉ là 1 Vote thôi mà ;)

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chào các bác!, mấy bác nào làm Sale của 2 hãng trên thấy đc tin này thì báo dùm e giá 9 xác hiện tại (giá đã hoàn chỉnh 1 fát lấy xe ko fát sinh thêm chi tiết j` nữa): Fiesta 1.0L Sport + AT {Blue} & Yaris G CVT {White} là bao nhiêu?
--> Ngoài ra có bác nào đã lấy 2 dòng xe trên & biết từng chi tiết thì chia sẻ cho e vs nhe' ;)
--> Và có bác nào biết sự thật, tiết lộ dùm e khoảng tháng mấy của 2018 thì sẽ ra chiếc Yaris như hình vậy?
..Then kìu [LOL]

Các bn sale 2 bên ơi! Nếu có rãnh thì nói rõ chủ đề này dùm e, tks!