Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG
RE: Ford Ranger gặp sự cố, DV tệ hại của Ford

ANH ĐI CÔNG TÁC BUÔN MÊ
THUỘC EM MỘT CÁI RỒI ANH LẠI VỀ

mạn phép bác được sửa lại chữ ký của bác cho LÓ vần hơn :D :D :D

Anh đi công tác Buôn Mê
Thuột xong 1 cái lại về với Em

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Mong các bác tập trung vào con xe, bình luận về con xe. Còn chuyện người mua xe tại sao thích tại sao dùng thì không cần thiết. Mỗi người có những sở thích, mục tiêu và toan tính khác nhau. Hầu hết mọi người đều thích hoa hậu, nhưng mấy người toan tính cưới hoa hậu. Nếu hoa hậu bị hôi nách thì phải bảo hoa hậu hôi nách (giám khảo chưa chắc đã biết điều này, và có biết cũng chưa chắc đã trừ điểm).[8D]

Chúc vui.

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48

EM CŨNG CHỈ CÓ Ý KIẾN Ý CÒ VỀ MẤY DỊCH VỤ THÔI , CHỨ MÌNH CÓ TIỀN THÌ PHẢI MUA THỨ MÌNH THÍCH VÀ CÁC BÁC CHỈ CHO THOIVINH CÁCH KHẮC PHỤC ĐI

Tập Lái
12/9/05
37
0
0

ông thích phở ông thích cơm, thì cãi nhau cả ngày. toyota cảmy bền hơn còn mongdau thì comfort hơn, tiện nghi hơn (cả hai đều đẹp). anh còn nghèo và trẻ thì cần bền; anh giàu và già hơn thì cần tiện nghi (vì còn sống được bao lăm nữa mà hoãn cái sự sung sướng). riêng em, tuy không giàu nhưng lại già nên bỏ phiếu cho ford.

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Ở mình chưa làm thống kê bao nhiêu khách hàng dùng Toy chuyển sang For, bao nhiêu người dùng For chuyển sang Toy nhẩy... sang năm Ford lắp ráp cả Mazda thì các bác hết chê... chất lượng lắp ráp của Ford tốt hơn ngày xưa roài... hehhe!!!

O.S.P.D EMMA Head Judge
31/1/05
830
24
18
XAMBACO JSC

Trích đoạn: crownchip

Trích đoạn: mondeo2.5
....(đối với cá nhân em 10,8l/100km thì cũng k phải là uống xăng).:)
Bác check lại cho chính xác... Mondeo2.5 uống từ 12 - 20l/100km... nhiều bác tài ca chuyện ni rùi...!!!
Xác nhận bác modeo2.5 đúng, em vừa đi Nha Trang về đường trường trung bình là 9,2l/100km, các bác chưa đi thì đừng nghe người ta nói nhé

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Đúng là Fo đang nâng cấp các tiêu chuẩn lắp ráp hơn trước.

Trích đoạn: hanoisaigon
Nếu hoa hậu bị hôi nách thì phải bảo hoa hậu hôi nách
(giám khảo chưa chắc đã biết điều này, và có biết cũng chưa chắc đã trừ điểm).[8D]

Chúc vui.
Em không thấy trong barem điểm có mục này nên giám khảo... tự do biết, hoặc thằng hàng xóm HH mách cho GK biết, GK vẫn được quyền ... lờ đi không nói.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Trích đoạn: MINHSUZUKI

Trích đoạn: tenziketui

em chịu bác! bác cũng giống như mấy chú mấy bác: toy là nhứt.có thể môngdau là nhà quê so vơi bim nhưng mà so với cam đời 03-04 thì em nói thật với bác: nhà quê nhưng mà biết
.và nếu so sánh ăn xăng nhiều hay ít thì so cùng loại auto chứ đừng so với manual.cái j cũng có giá của nó cả.xe bác tốn xăng bù lại bác nhàn hơn sướng hơn.xe bác ít ăn xăng bác mệt hơn.

Nhưng bác hãy đếm dùm em doanh số xe cam 2.4 với mondéo ,
thật buồn cười là cũng rất nhiều người không biết xài tiền như em bác ạ vì thằng camrý ấy nó lại chạy đầy đường , vài dòng bác rõ và không tranh luận với riêng

Bác thanh niên SU (DU) KE ạ bác làm một số A E khác đi nhầm đường rồi, bác xem lại topic của trang này đi nhé!
Lang man quá??!! Chiếc xe Ranger của bác Vinh vẫn chưa có giải pháp tối ưu .........thành thật chia buồn cùng bác Vinh.

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Trích đoạn: thacvinh
bọn nó chỉ bảo em thay nhớt hộp số rồi về đi thử chứ không hề biết chuyện gì xẩy ra cho con Ford của em... Chán
ơ, Thế sau khi thay nhớt hộp số, chạy một thời gian thì bác thấy thế nào để ae còn liệu.