Hạng B2
6/8/12
129
33
28
12
Xe em Forte mới lấy tháng 7/2012, mấy bữa nay Camera de bị chập chờn, lúc có lúc không. Có bác nào bị giống em không vậy.

Để rảnh em mang ra TH check lại

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Em bị rùi...do lỗi tiếp xúc của đường tín hiệu đó bác (Có phải lúc không có hình thì đèn LED màu xanh trên gương nó nhấp nháy ko bác?)....Bác thử mở cái nắp che bằng dạ hay nỉ gì đó ở mặt trong nắp cốp sau ra, xong rồi cắm lại cái connector của camera và lấy dây rút cố định sợi cáp lại, không cho nó rung nữa...Cái này tự xử luôn được đó bác. Nếu không được thì đi TH ăn vạ...:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Hi hi, nếu "ăn vạ" gần thì ăn vạ trước cũng ok bác, như em phải chạy 20km lên BR nên em tự xử trước, ăn vạ sau.....
Có cái ác là mấy thứ chập chờn kiểu này khi cần ăn vạ thì nó cứ tốt, khi về nhà thì nó tiếp tục lăn ra....

Hạng D
17/8/09
3.328
29.521
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Bác Đập mạnh vô cái gương chiếu hậu trong xe đó........
..Nói vậy thôi chứ xe em cũng bọ như bác vậy đó, xuống hãng bảo dưỡng thì thợ nó kiểm tra lại cái crack cấm là Ok thôi.

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Úi...đừng nghe bác Phatbinhduong nhé bác....8.5 chai đó ạ...ự ự:(....có mấy cái jack cắm thôi, với lại phải dùng dây rút cố định dây cáp lại, nếu không nó lại bị nữa...

Hạng B2
25/7/12
285
2
18
Angia Riverside
Xe_chuong_ga nói:
Em bị rùi...do lỗi tiếp xúc của đường tín hiệu đó bác (Có phải lúc không có hình thì đèn LED màu xanh trên gương nó nhấp nháy ko bác?)....Bác thử mở cái nắp che bằng dạ hay nỉ gì đó ở mặt trong nắp cốp sau ra, xong rồi cắm lại cái connector của camera và lấy dây rút cố định sợi cáp lại, không cho nó rung nữa...Cái này tự xử luôn được đó bác. Nếu không được thì đi TH ăn vạ...:D
Vote Bác Xe_Chuong_Ga, xe nhà e mấy hnay cũng bị vậy, để e về làm như Bác bảo xem sao. Ko được đem ra Vũng Tàu ăn vạ Bác. :D:D