Hạng B1
15/7/13
68
94
18
Re: Fortuner V nơi chia xẻ trung thực về trải nghiệm và kinh nghiệm sừ dụng

Nói vui cái này : thằng bạn bên campuchia nó nói lexus là xe bình dân ở cam, vì dân toàn chạy lexus. tại sao ? vì nó hao xăng, rẻ tiền. FT la xe sang vì nó tiết kiệm dầu, 40n nên thích ( không ai quan tâm độ ồn, option..) khó tính như VN. còn họ noi vui vui Huyndai = huyn roi...die, nên campuchia rất ít xe hàn, đi đường dài...( thôi không dám nói )... 100 chiếc xe chỉ có vài chiếc starex chở người... kia thì toàn nhai nhai ăn theo BMW.

Tập Lái
13/9/13
5
0
0

Cám ơn các bác ,mai em mới lấy xe chưa cảm nhận được,em là FT V một cầu

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113

Undertaker nói:
lamds nói:
có 1 điểm trừ nữa là mở gương chiếu hậu bằng...... cơm !
chi khoảng 2,5 triệu làm moto gập gương là thành điểm cộng luôn bác
Ai đi FT V 1cau (2 cau tui chua chay nen ko khang dinh 100%) muốn làm gập gương tui chi lấy 250.000 đồng=1/10 bác Under , làm trong vong 30 giây, nếu ko se hoàn tiền gấp đôi. Hehe sẵn tranh thủ quảng váo tí, mong admin đừng khoá nick em

Hạng B1
26/10/12
97
41
18
Bình Dương

Thiệt tình mình không biết những xe khác đồng giá Fortuner tuyệt đến mức nào, nhưng mười người đánh giá fortuner thì fortuner cứ như xe bò vậy. còn mấy chiếc kia thì như siêu xe...........

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113

hieuthai nói:
Thiệt tình mình không biết những xe khác đồng giá Fortuner tuyệt đến mức nào, nhưng mười người đánh giá fortuner thì fortuner cứ như xe bò vậy. còn mấy chiếc kia thì như siêu xe...........
Uh bác hieuthai nói đúng quá , chiếc Fortuner đứng cạnh con bò tót Lamborghini đúng nhu xe bò thật ??

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63

hieuthai nói:
Bởi vậy em mới phải xa nhà Toy mà đi ngăn mấy cái vụ tự sướng, cắt bi mấy hội đó đấy bác...(nhất là mấy tay chạy Kia ghẻ)...kekeke....

Hạng B2
30/10/11
145
2
18

chimanthit777 nói:
hieuthai nói:
Bởi vậy em mới phải xa nhà Toy mà đi ngăn mấy cái vụ tự sướng, cắt bi mấy hội đó đấy bác...(nhất là mấy tay chạy Kia ghẻ)...kekeke....
Vào box KIA thì nói KIA là xe ghẻ và K.ỉa , lòng đầy thù hận ganh ghét đố kị . Chạy in mà nói vậy éo đáng mặt anh tài chút nào