Thảo Luận Gả vợ 2

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
hunghanoi nói:
tuech_sg nói:
em cảm ơn mọi người quan tâm em nó.

Thì ra trưa nay bác Safety 1st ghé thăm à? Ông anh em nói "mày mới đăng thì có anh em nào trong hội đến xem".

Lúc đó hình như có 1 anh cò nào đó đến chém gió ông anh em: "150 chai đi a mua ngay". Làm em nghe mà đau hết cả tai.

@anh Nhím: e cũng hi vọng e nó được về nhà của anh em trong hội. Nếu về đc nhà a thì hay biết mấy hichic... Nhiều khi a mà đồng ý rước e nó thì e phải chuẩn bị thêm vài món hồi môn cho hoành tráng hehe...

ôột số thông tin bổ sung:
  • Chạy đc khoảng 21,000 km (ai chứng mminh dc e quay đồng hồ e tặng xe luôn nha)
  • tặng luôn vài món linh tinh em mua như charge USB, tappi 4 miếng + gạt nước Michelline (ko biết viết đúng ko,mua của bác nào trên otosaigon luôn) và móc khóa Suzuki đẹp + độc mà anh choixongxu tặng.
Phải giữ lại chút gì đó để kỷ niệm một thời Su-Wagon chứ, chẳng lẽ dứt tình tặng hết luôn sao?
Em tặng luôn để hy vọng chồng mới cũng quý e nó như mình.

Còn dứt tình thì hơi khó đó anh. Đặc biệt là e đã âm thầm gài chữ "Friends" vào hội Su của mỉnh mà hehehe...

Nói thực là sáng nay e có ý định tìm lại bài viết lúc e mới rước em nó. Nhưng tìm hoài ko thấy. Sao anh tìm được hay vậy? Hình như còn 1 bài nữa thì phải

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Không bít có bác nào thích V2 trắng xinh của em hun để em làm lễ rước V2 bác Tư_ếch. Thầy bói nói V2 Bác tư màu xanh rất hợp với mạng em.

Hạng B1
22/4/09
74
0
0
Bác tuech an tâm, em mà lấy xe bác thì đảm bảo chăm sóc kỹ càng. Em là dân kỹ thuật mà + kinh nghiệm chạy xe 9 năm

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Mình nghĩ 200chai là giá tốt gồi. Chắc khó tìm được chiếc thứ 2 nào giống vậy. Bây h muốn mua cũng phải tầm 150chai trở lên. Nếu mua xe 150chai thêm 50 chai đi sửa cũng không thể nào bằng được xe của 4 ếch (cái ni thì ai cũng công nhận là xe cũ có sửa thế nào cũng vậy). Do đó nếu thích thì mua thui, suy nghĩ lâu người khác cưới thì lại tiếc.
Nếu em chưa có xe thì em sẽ cưới liền hehehe. Nếu gả SW để cưới SW thì em hem làm đâu. Mà túm lại cũng hem có gả. Mai mốt nhiều tiền thì cưới thêm 1 e 7 chỗ là ok (Em thích santafe, nhưng cái giá tiền của nó thì lâu lắm em mới mua nổi híc)

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Hay là mình cưới em này rồi bày 2 em cạnh nhau chụp hình cho các bác thèm chơi vậy nhỉ? Em cũng khoái lắm, đang nghĩ đến chuyện mua để đó rồi từ từ bán lại V2 em.

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
Sanfe cũng rộng bằng WG thôi hà.

Em giờ lại khoái 2 cầu và gầm cao sau vụ đi Lào chứ lúc trước khi đi Lào vẫn khoái bán Vịt tậu lại WG đấy

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
chắc pé Thơm này "ganh tị" sắc đẹp với vợ 2 của em nên vào đây chém gió cho e nó ra đi sớm đây hehehe...

Thì ra bác thích Santa Fe àh? Trưa nay mới ra xem Veloster, rồi nghía mấy em khác của Huyndai. Có thấy Sante Fe. Cũng đẹp. Có lẽ.... hehehe...

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
hunghanoi nói:
Hay là mình cưới em này rồi bày 2 em cạnh nhau chụp hình cho các bác thèm chơi vậy nhỉ? Em cũng khoái lắm, đang nghĩ đến chuyện mua để đó rồi từ từ bán lại V2 em.

Anh Hùng tiến hành ngay đi. Còn chờ gì?

Em co sáng kiến này anh tham khảo nha: mỗi lần đi off, em sẽ thuê lại xe của anh và tham gia với anh em hehhee...

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Hai Nguyen nói:
Sanfe cũng rộng bằng WG thôi hà.

Em giờ lại khoái 2 cầu và gầm cao sau vụ đi Lào chứ lúc trước khi đi Lào vẫn khoái bán Vịt tậu lại WG đấy

Santafe nhiều đồ chơi Bác ơi. Nó 7 chỗ mà. Bây h nếu mua xe thì tiêu chí đầu tiên là 7 chỗ, thứ 2 là ăn uống ntn, rồi kiểu dáng, đồ chơi và cuối cùng là AT (em vỡn thích chạy AT hơn MT), còn tiêu chí tiêu bạc k quan tâm bởi vì khi nào dư tiền mới mua thêm chứ em không bán SW hehehe