Thảo Luận Gả vợ 2

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
tuech_sg nói:
chắc pé Thơm này "ganh tị" sắc đẹp với vợ 2 của em nên vào đây chém gió cho e nó ra đi sớm đây hehehe...

Thì ra bác thích Santa Fe àh? Trưa nay mới ra xem Veloster, rồi nghía mấy em khác của Huyndai. Có thấy Sante Fe. Cũng đẹp. Có lẽ.... hehehe...

Bác ghé Huyndai nào? Hum trước mình cũng ghé huyndai riverside Q4. Mấy bạn sales phục vụ kém quá. Chắc tại biết mình hem có xiền nên mấy bạn í có vẻ khinh khinh. Mà bây h hem có đâu có nghĩa là sau này cũng vậy đúng hem. Mình thích Santafe nhưng ghét đại lý Q4 của nó kekeke

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Trong đây em đọc được ít nhất có 03 Bác trong Hội mình có ý định với V2 bác Tuech, anh em ngoài Hội chưa kể.
@Tư Ếch: Kỳ này tha hồ kén chồng cho bà 2 nhé !

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
thompson nói:
tuech_sg nói:
chắc pé Thơm này "ganh tị" sắc đẹp với vợ 2 của em nên vào đây chém gió cho e nó ra đi sớm đây hehehe...

Thì ra bác thích Santa Fe àh? Trưa nay mới ra xem Veloster, rồi nghía mấy em khác của Huyndai. Có thấy Sante Fe. Cũng đẹp. Có lẽ.... hehehe...

Bác ghé Huyndai nào? Hum trước mình cũng ghé huyndai riverside Q4. Mấy bạn sales phục vụ kém quá. Chắc tại biết mình hem có xiền nên mấy bạn í có vẻ khinh khinh. Mà bây h hem có đâu có nghĩa là sau này cũng vậy đúng hem. Mình thích Santafe nhưng ghét đại lý Q4 của nó kekeke
Em vô đúng cái Huyndai này. Chắc tại hnay e mặc đồ đi làm hơi chói lóa nên họ tưởng e nhiều xiền hehe... Gặp chú Sales cũng dễ thương.

@Bura: đừng phụ bạc em nó mà tội. Hichic, lý do chính e phải gả đi là vì ko có chỗ để xe (hiện đang ở ké nhà mẹ hichic) mà lại thích xe mới tí cho bà cả chạy đỡ mỏi tay. Nếu ko thì e 1 chiếc bả 1 chiếc thì đâu có đau lòng như bay giờ

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
Zinger10 nói:
Trong đây em đọc được ít nhất có 03 Bác trong Hội mình có ý định với V2 bác Tuech, anh em ngoài Hội chưa kể.
@Tư Ếch: Kỳ này tha hồ kén chồng cho bà 2 nhé !

Em thấy nhiều bác có ý định phụ bạc vợ 2 (hiện tại) để qua lại với vợ 2 (hiện tại) của em. Chỉ có anh Hùng là định 2 tay 2... ấy (định nói 2 tay 2 súng mà nghĩ lại vợ làm gì có súng kekeke...)

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Tướng tá Tư ếch coi sang trọng nên sale bu lại liền , anh 2 lần đi mua xe đều đi bằng dream 2 cà tàng 6 tháng rửa 1 lần nên lần nào cũng không đươc sale tiếp đón , tới lúc lấy tiền ra đặt cọc sale mới biết là mình mua xe thiệt . Cũng tại cái bộ dạng 6677 <span style=""color: #888888;"">028 [style="color: #000000;"]của mình mà ra hehe.</span>[/style]

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
4runner nói:
Tướng tá Tư ếch coi sang trọng nên sale bu lại liền , anh 2 lần đi mua xe đều đi bằng dream 2 cà tàng 6 tháng rửa 1 lần nên lần nào cũng không đươc sale tiếp đón , tới lúc lấy tiền ra đặt cọc sale mới biết là mình mua xe thiệt . Cũng tại cái bộ dạng 6677 <span style=""color: #888888;"">028 [style="color: #000000;"]của mình mà ra hehe.</span>[/style]
Thực ra em thấy:
  • Sales mới vào nghể khá dễ thưong
  • Sales cuhẩn bị lên chức / chạy doanh số khá dễ thương
  • Còn lại thì hơi... KHÔNG dễ thưong

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
4runner nói:

Bởi vậy, nếu em là sếp của mấy bạn đó em sẽ dạy lại. Bất kỳ người khách nào đến showroom thì cũng đều là khách hàng rất tiềm năng. Nếu không quan tâm ai mà quởn vào đó làm rì. Nếu không mua hôm nay thì trong tương lai thế nào cũng mua. Nhưng làm seo mà em làm sếp mấy bạn đó được. Lại nếu rùi:D

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
4runner nói:
Tướng tá Tư ếch coi sang trọng nên sale bu lại liền , anh 2 lần đi mua xe đều đi bằng dream 2 cà tàng 6 tháng rửa 1 lần nên lần nào cũng không đươc sale tiếp đón , tới lúc lấy tiền ra đặt cọc sale mới biết là mình mua xe thiệt . Cũng tại cái bộ dạng <span style=""color: #ff0000;"">6677 </span><span style=""color: #888888;"">[style="color: #ff0000;"]028</span> <span style=""color: #000000;"">của mình mà ra hehe.</span>[/style]
Cái này em dịch được nè: Xấu xấu, bẩn bẩn, không hay tắm.