Thảo Luận Gả vợ 2

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Nhờ thớt này mới biết, nhiều bác "đứng núi này trông núi nọ". Núi ám chỉ V2 và núi cũng ám chỉ ... thôi , em không nói đâu, mắc cỡ quá chú Bu ơi (share tín dụng and thanks....)[:O]:mad:

Hạng C
17/7/08
824
14
18
tuech_sg nói:
Thì ra bác thích Santa Fe àh? Trưa nay mới ra xem Veloster, rồi nghía mấy em khác của Huyndai. Có thấy Sante Fe. Cũng đẹp. Có lẽ.... hehehe...
Em thích chiếc Veloster này, kiểu dáng đẹp, nhưng chỉ tiếc là nó chỉ có 5 chỗ. Chúc bác mau bán được vợ 2.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
Cho em đăng ký 1 suất như mấy bác: háo hức muốn cưới V2 bác tuech, nhưng trước hết phải ly dị V2 của mình. Em sẵn sàng bù thêm 50 chai để cưới V2 của bác ấy, nhưng không biết có được hay không nữa.....

Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
Bác Tư Ếch muốn có xe tay lái chỉ cần nhẹ cho vợ cả mà kiểu dáng k thay đổi thì nói mình nhé, sẳn sàng trao đổi.... vợ 2 thành 3....................

Nếu việc này xảy ra em mời hội mình đón dâu và lên nhà hàng làm tiệc cưới vợ

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Nếu chỉ cần cái tay lái nhẹ hơn thì đơn giản là gắn thêm trợ lực, khỏi cần đổi xe làm gì.

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
Thì e cũng đã từng lăng tăng vụ trợ lực đó thôi. Nhưng khổ nổi e lại đề cao tính an toàn lên đầu. Nên suy đi tính lại ko gắn nữa.

E mới đi xem Fiesta và cả Volester về. Nói chung là... chán đối với em. Nhưng bà cả thì cứ gật gù măi. Hichic...

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
tuech_sg nói:
Thì e cũng đã từng lăng tăng vụ trợ lực đó thôi. Nhưng khổ nổi e lại đề cao tính an toàn lên đầu. Nên suy đi tính lại ko gắn nữa.

E mới đi xem Fiesta và cả Volester về. Nói chung là... chán đối với em. Nhưng bà cả thì cứ gật gù măi. Hichic...
- Khi nào bác thích Fiesta nhắn em nhé , nhà em có mấy chiếc muốn bán mới 100% , đủ các màu

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
tuech_sg nói:

Seo không thử Civic, Mazda 3 nhỉ. Còn máu tí thử Sonata hehehe. Sao đi vòng vòng thế nào cũng có 1 em huyndai trong list của em là seo thế. Híc

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
thompson nói:
tuech_sg nói:

Seo không thử Civic, Mazda 3 nhỉ. Còn máu tí thử Sonata hehehe. Sao đi vòng vòng thế nào cũng có 1 em huyndai trong list của em là seo thế. Híc
- Civic nhà em cũng có nhiều .... em nói thật đó :D:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
tuech_sg nói:

Có gì không an toàn đâu nhỉ, trường hợp mất trợ lực thì tay lái nặng hơn 1 chút, trở về trợ lực cơm chứ không bị mất lái, em đã thử nhiều kiểu rồi. Đi đăng kiểm còn tháo dây điện trợ lực ra, lái đến trạm ĐK bình thường mà.