Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi gắn còi báo động cho Grandí

Hạng B1
28/3/08
93
0
0
EM muốn gắm còi báo động cho chiếc Grandis nhưng ko biết chổ nào và giá cả như thế nào , mong các Bác giúp đỡ.
Cám ơn

Hạng B2
15/6/08
243
3
0
RE: gắn còi báo động cho Grandí

Bác muốn gắng còi báo động mà là báo động gì mới được .. còi báo động chống trộm hay còi báo động xe sắp dụng chướng ngại vật... với lại bác phải nói bác đang ở hành tinh náo thì anh em trong OS mới tư vấn cho bác chỗ gắng ok chứ bác..chứ bác không xác định vị trí của bác thì anh em trong OS đành potay...

Hạng B1
28/3/08
93
0
0

ohhh. mình ở SG, mình muốn gắn báo động báo trộm xe. anh em nào biết xin chỉ giúp , cám ơn trước nhe

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh

Hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại tên mác hiệu khác nhau, nhưng nổi tiếng nhất vẫn là Steel Mate, nhiều người lắp, bền, ổn định, giá khoảng 500 K cả công lắp. :)

Hạng B2
22/11/06
419
31
28

Trích đoạn: hoacomay

Nguyên lý hoạt động của nó như nào vậy bác? em cũng quan tâm cho Civic nhà em
là khi mất xe mất luôn bộ báo động :D

Trích đoạn: quangkhai04

EM muốn gắm còi báo động cho chiếc Grandis nhưng ko biết chổ nào và giá cả như thế nào , mong các Bác giúp đỡ.
Cám ơn

Hiện bên trung tâm e có 3 loại option về chống trộm là:
Clock cửa (hàng loại 1) là 450.000 đ
Chống trộm không đề (hàng loại 1) là 650.000 đ
Chống trộm có đề (hàng loại 1) là 800.000 đ
Nếu bác có nhu cầu thì có thể ghé thăm e, e sẽ phục vụ bác chu đáo.

Địa chỉ của e: trung tâm điện tử Quang Diệu - 297 An Dương Vương F3 Q5
E chào bác.

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn

Mấy cái loại trên có cái vụ đạp thắng hay chạy 1 đoạn xe tự khoá cửa rồi khi xe chuyển vế Parking tự động unlock không bác dochoioto.net? Bảng gía bác upload lên website dochoioto.net có chính xác không vậy, để em còn bít đường để dành tiền nữa :D

cia
Tập Lái
22/7/08
11
0
0
dak lak
google.com.vn

gắn gì thì gắn chứ bọn nó dô cắp thì cái gì cũng xong bác àh

Trích đoạn: hoangkha8487

Mấy cái loại trên có cái vụ đạp thắng hay chạy 1 đoạn xe tự khoá cửa rồi khi xe chuyển vế Parking tự động unlock không bác dochoioto.net? Bảng gía bác upload lên website dochoioto.net có chính xác không vậy, để em còn bít đường để dành tiền nữa :D
Cám ơn bác hoangkha8487 đã quan tâm, vâng e xin trả lời câu hỏi của bác. Nếu xe bác chưa clock cửa khi vào xe chạy khoảng 100m, nó sẽ tự động clock cho bác, còn khi chuyển về Parking mà tự động unclock thì có lệnh đó bác ạ.
Còn bảng giá e upload lên website là được cập nhật theo ngày bác ạ, khi nào bác muốn mua gì thì vui lòng xem 1 lần nữa (hihi chắc k có sự thay đổi gì nhiều đâu bác ;))
E chào bác và cám ơn bác lần nữa.;)