Tư Vấn Chia Sẻ Gắn USB cho xe Inn-G

Hạng B2
8/7/08
152
8
18
51
Kính các bác, em muốn gắn USB để nghe nhạc trên xe In-G nhưng em không biết làm thế nào? Ở đâu? (Em đang ở HN) bác nào biết chỉ giùm. Cảm ơn các bác trước nhé.

Hạng B2
8/7/08
152
8
18
51
Không bác nào trả lời cho em à?? Huhu...................................

Hạng B2
17/7/06
245
3
0
Không hiểu câu hỏi của bác luôn! Chắc vậy nên khó trả lời.
Nếu muốn copy file MP3 bài hát mình thích, rồi nghe trên xe, mời bác tham khảo:
http://www.vatgia.com/2189/mp3-cho-oto.html
Giá cả phải chăng thôi, dễ dùng, gọn nhẹ lắm.

Hạng D
osfun nói:
Kính các bác, em muốn gắn USB để nghe nhạc trên xe In-G nhưng em không biết làm thế nào? Ở đâu? (Em đang ở HN) bác nào biết chỉ giùm. Cảm ơn các bác trước nhé.

Bác đang dùng đầu theo xe hay lắp loại khác rồi , nếu mà đầu theo xe thì không có USB đâu bác ạ .

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami
sẵn bài các bác cho em hỏi ké chút. innova nhà em có cái màn hình hãng nói là kết nối bluetooth được nghe ipod được sao em ko thấy có chức năng đó vậy bác . thanks các bác nhiều

Hạng B2
8/7/08
152
8
18
51
otohanoi nói:
osfun nói:

Bác đang dùng đầu theo xe hay lắp loại khác rồi , nếu mà đầu theo xe thì không có USB đâu bác ạ .

Em đang dùng đầu nguyên bản của nó bác ợ, nếu muốn lắp thì phải thay đầu gì hả bác?

Hạng B2
23/9/08
333
1
18
Em đang dùng đầu nguyên bản của nó bác ợ, nếu muốn lắp thì phải thay đầu gì hả bác?
[/quote]

Bác ra tiệm hỏi đầu nào co usb thì bác mua...đa phần bây giờ đầu DVD nào cũng có ngõ kết nối usb