Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Hi bà con,

Chúc mọi người sẽ đón cái Tết ấm cúng vui vẻ.

Mình ở Bình Tân, muốn tìm gara nào làm đồng ở quận nào cũng được, trừ Thủ Đức thôi.
Số là con Fadil mình bị cạ cái gờ bồn hoa ở hồ bơi Phú Thọ, bị sứt các phần nhựa cản trước ra luôn, cũng nhẹ thôi.
Mà vô hãng thì đông nghẹt, kẹt cứng. Mấy chỗ gara chuyên làm dán phim, make up này nọ sợ nó không biết tháo lắp.
Có ai biết chỗ nào hông?

Gara làm đồng chuyên nghiệp ở TPHCM
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Haha
Reactions: Vietnew2128
Hạng D
18/4/15
1.397
10.868
113
Hi bà con,

Chúc mọi người sẽ đón cái Tết ấm cúng vui vẻ.

Mình ở Bình Tân, muốn tìm gara nào làm đồng ở quận nào cũng được, trừ Thủ Đức thôi.
Số là con Fadil mình bị cạ cái gờ bồn hoa ở hồ bơi Phú Thọ, bị sứt các phần nhựa cản trước ra luôn, cũng nhẹ thôi.
Mà vô hãng thì đông nghẹt, kẹt cứng. Mấy chỗ gara chuyên làm dán phim, make up này nọ sợ nó không biết tháo lắp.
Có ai biết chỗ nào hông?

View attachment 3129996*Ảnh minh họa
Ccmfast

Hạng D
26/3/17
2.620
4.697
113
Fadil nó phổ biến bà cố luôn có gì mà k biết Tháo cản bạn ơi. Bài này từ tháng 1 chắc chủ đã làm Xe xong lâu rồi.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Tưởng đâm đụng nặng
Cái mèo này gara nào chả làm đc
Xe cỏ nữa b cẩn thận quá làm gì

Hạng C
2/11/08
709
447
63
mình hóng garage nào làm thân vỏ tốt vì muốn chế độ đèn. các bác cho xin tư vấn

• Haha
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.592
22.260
113
Pháp
mình hóng garage nào làm thân vỏ tốt vì muốn chế độ đèn. các bác cho xin tư vấn
Bác nên chế độ CC/SL/ ;););)với ghế phóng như phi công khi gặp tai nạn..chứ mấy cái đèn thì thua :):) nếư không theo nguyên tắc .. Limo độ thành Maybach luôn (giá tiền)
Nhưng em không khuyên và cũng không độ, cứ nguyên bản mà chạy thôi. tuỳ bác:):):)

Hạng B1
16/3/17
82
800
83

Bình Tân thì ghé bên Tín Phát ngay sau Aeon Mall rất ok nè bác, giá cả rất hợp lý. Đợt mình bị móp cái cản trước nặng bên phụ nhưng xử lý và sơn lại tá lả chỉ hết có 800k thôi.
Biết chỗ này sớm đỡ cho em quá, 2 năm trc xe e bị rách cản trc, hàn mấy cái và sơn lại nó lụm em 4t5 ngày m6 tết : gara Mảnh đuờng Trần Văn Giàu

• Haha
Reactions: camapsaigon