19/2/08
2.384
515
113
53
Em vừa mới tậu được chiếc Zace 2004, màu bạc, chỉ mỗi tội là Zace DX, giờ em muốn xin đổi màu sơn và sơn lại màu xanh, trong xe hầu hết đã lên thành Zace GL(2 dàn lạnh...) em cần vài thông tin để chuẩn bị xèng trước khi mang xe đến gara Tam Tiến.

1. Sơn lại nguyên chiếc xe Zace thì tốn kém khoảng bao nhiêu? ở đây em chỉ cần bíet khoảng bao nhiêu thôi.
2. Em muốn thay cái logo DX thành GL có được không? néu đựoc thì thay ở đâu, ở gara Tam Tiến có làm luôn không? giá cả ?
3. Kiếng hiện còn là quay tay, giờ em muốn độ lại thành kiến bấm, và luôn bộ khóa trung tâm đièu kiển từ xa. giá cả ?
4. Em muốn đổi lên 4 cái mâm đúc, giá cả ?
5. Làm lại 2 kiếng chiếu hậu vì hiện tại Zace DX có 2 kiếng chiếu hậu xấu quá, giốgn như 2 miéng cao su màu đen.
6. Em nghe nói gara Tam Tiến giờ đông xe lắm, vậy nếu làm thì khoảng ngày nào mang xe đến đựoc, vui lòng cho em xin số đt để book chổ trước , và thời gian làm những thứ bên trên mất khoảng bao lâu.?

Cuối cùng là bỏ qua cho em nếu có câu hỏi nào là ngớ ngẫn, vì em mới mua xe nên không rành lắm,

Chân thành cảm ơn, mong trả lời của Gara Tam Tiến,

p/s: em đã tìm đổ con mắt bên trái xanh con mắt bên phải nhưng không có thông tin nào tương tự vì vậy em mới mở 1 topic mới, có gì bỏ qua cho em nhé.
4

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam
RE: Gara Tam Tiến, xin tư vấn trước khi cho xe vào sửa.

Em đã pm cho bác về những thắc mắc của bác rồi đấy ạ. Rất cảm ơn sự quan tâm của bác.:)

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng

Hồi nãy em ghé TT định kiểm tra thắng trước mà chẳng có bác nào ở nhà giúp em cả, đành quay về. Chán quá[&o][&o]

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

Đành xin lỗi bác nlthanh, hồi trưa nay tụi em có công việc bên ngoài đến gần 4h chiều mới về lại gara, nếu bác không ngại xa thì tụi em xin hẹn bác vào ngày mai có được không?

19/2/08
2.384
515
113
53

Trích đoạn: Automatic

Em đã pm cho bác về những thắc mắc của bác rồi đấy ạ. Rất cảm ơn sự quan tâm của bác.:)
Cảm ơn bác nhiều, là thành viên OS có giảm giá gì không bác, em xem xong choáng quá, hic hic , để tuần sau em phone cho bác rồi lại bác xem báo giá cụ thể nhé, vì xe em ko có bị mốp méo gì, với lại đời 2004 nên còn mới chắc phàn khung chưa bị gì nên sẽ ko làm đồng nhiều...

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Thế sao bác không gả em này đi rồi kiếm em GL chạy luôn cho nó zin chứ độ điếc làm gì ! xe có tăng được thêm giá nào ? chỉ tổ tốn tiền !!! ý kiến em thế có gì mấy bác cứ quăng cho em cục đá !

19/2/08
2.384
515
113
53

Trích đoạn: ntchonthanh

Thế sao bác không gả em này đi rồi kiếm em GL chạy luôn cho nó zin chứ độ điếc làm gì ! xe có tăng được thêm giá nào ? chỉ tổ tốn tiền !!! ý kiến em thế có gì mấy bác cứ quăng cho em cục đá !
Ý bác cũng hay, vậy chắc em không sơn nữa quá, gả đi rồi kiếm em GL chạy vậy, cảm ơn bác nhiều, ko bíet Zace GL 2004 DL giờ nằm giá nhiêu nhỉ ?

Hạng D
14/1/08
1.496
24
38
57

Cái anhxa nầy nhớ kg lầm người bán thì bác nói có người muốn mua 23,5K bây giờ có người mua thì bác nói 23K là sao hả bác