Hạng C
11/12/04
548
19
18
Saigon
Các bác cho em hỏi vớ vẩn tí,
Em muốn tìm mua cái ghế ngồi trước trên xe Click cho em bé 2 tuổi con bà xã em, tìm ở Ký Con không thấy . Bác nào có kinh nghiệm chế - độ or biết bán ở đâu chỉ em với . Cảm ơn các bác trước ạ

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Ghế em bé 2 tuổi cho xe Click?

kiếng chắn gió em còn biết chứ món này em chiụ rồi:mad:

Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội

Bác Tenzizido ơi, có loại kiếng chắn gió cho xe Avenis ko ạh ?? Thanks bác !

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.372
113

Trích đoạn: iLike

Em muốn tìm mua cái ghế ngồi trước trên xe Click cho em bé 2 tuổi con bà xã em, tìm ở Ký Con không thấy . Bác nào có kinh nghiệm chế - độ or biết bán ở đâu chỉ em với . Cảm ơn các bác trước ạ

Không biết cái này có giúp ích gì được cho bác không?
http://www.vietbaby.com.vn/shopping.asp?nhomhang=Đồ%20đi%20chơi&loaihang=Ghetreem

Hạng B2
8/2/06
117
245
53

Bác vô chợ Tân Thành mà mua,hôm rồi em hỏi họ nói có,mới ra,giá 125.000 đ/cái chưa trả giá đó.
Trích đoạn: iLike

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

[8|]em ave có cái kiếng đen chà bác rồi mà bác?
bác cần nữa thì hình như có loại gắn trên trực tiếp lên chỗ miếng nhựa đen cũ mà cao hơn.chắc cũng phải gia cố bằng thứ j đó
bác ra kí con tân thành hỏi thử coi
em chưa có con nên độ cái này thì chịu.....:mad:

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

E chỉ Bác Nhé. ra Ngã 7 xuôi vào Ngô Gia Tự , ngay đầu đường bên tay phải có 3 CH chuyên bán những thứ này cho kính thưa các loại xe, Hàng VN chất lượng tự đánh giá :D:D:D
Chúc Bác chọn được cái ưng ý nhé

Hạng C
11/12/04
548
19
18
Saigon

Thank bác Tuanduquay, bác cứ như google ấy, nhanh quá. Em vào trang web béviệt bác cho nhưng họ không ghi là có loại cho xe em cần, chắc họ chưa kịp cho ra đời,

@NgôGià, để CN này em chạy ra Tân Thành hỏi thử xem, cảm ơn bác nhé