Hạng C
4/6/11
893
2.122
93
Quận nhì
Hay anh lấy miếng nầy cùng dãy nhà bà chị ruột mình , phường Cát Lái , đường xe tải . Khu nầy bị quy hoạch treo bao nhiêu năm nay đã cho cất nhà từa lưa rồi . Bà chị mới cất năm rồi (2 tấm) .

Sáng 2 chị em 8 sớm .

Giá 120 triệu/m2 mua được nơi nào ở SG

Sát miếng nầy 800m2 đã bán giá 9 tỏi , người mua đang nâng nền .

Giá 120 triệu/m2 mua được nơi nào ở SG

Tập Lái
3/4/21
24
25
13
36
Em sau bao năm ở chung cư với lắm chuyện khôi hài nên em quyết tâm xuống đất. Theo em tìm hiểu thấy giá đất KDC Trung Sơn giá vẫn dao động từ 105 - 120 triệu / m2 ở những đường nhỏ nhưng lại rất gần trung tâm SG. Diện tích đa phần 5x20 hoặc 6x20 giá dao động từ 11 tỷ đến 14 tỷ có hợp lý không ? Mong các cao nhân thông não giúp em với. Gần trung tâm với giá tiền tầm 15 tỷ đổ lại mình còn lựa chọn nào hợp lý nữa không ?
Thanks all
Em đang bán nhà MT 20m đường Nguyễn Hữu Hào Q4 ngay chợ Hãng Phân nhà dạng SHOP HOUSE DT 4x13.5; 7.6 tỏi. đang cho thuê 22tr/tháng dịch giảm còn 15tr :D tài chính 15 tỏi bác còn dư mua chiếc MEC chạy vi vu :)

• Like
Reactions: vhntzm
Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Giá nhà VN cũng không phải quá đắt phi lý khi so với Thái, Indo, China. Mấy nước này đất chật người đông. Có thấy chỗ nào trống đâu. Tỉ suất cho thuê các nước này cũng tương tự VN. Nếu sợ lún thì tìm nơi nào cao mua thêm như Nha Trang Tây nguyên. Ai mà cũng rút tiền ra nước ngoài thì xóa sổ VN luôn đi cho rồi. Sống nước ngoài cá thịt không tươi ngon như VN, rồi lạnh lẽo nữa có đi mới biết. Nhiều người ở Mỹ, Can cứ nhớ VN chắc cũng phải có lí do
nhớ vn chỉ có cỡ trung tuần thôi, qua hồi nhỏ hoặc sinh ra ở đó là đi luôn không về đâu, nhớ là do vấn đề tình cảm thôi, còn chất lượng cs thua chắc vì nếu hơn đã ko ai đi rồi

Tập Lái
7/2/18
30
33
18
Đúng rồi bác, như e làm ở thị trường Hy Lạp, bác làm 1 căn chung cư ở thủ đô Athens tầm 250K EUR rồi cộng thêm 20K thuế phí mua bán + 30K làm thường trú nhân cho cả gia đình bác 3 thế hệ, 2 vợ chồng, con cái, bố mẹ 2 bên . Tính ra nhiều khách của em làm khoảng 8 tỷ hơn 8 tỷ là ok rồi, sang đó trẻ con học trường công miễn phí, nếu 1 gia đình chi tiêu hợp lý thì cũng rẻ lắm bác.
tư vấn a cái biệt thự đảo Santorini hoặc Mykonos ở Hi Lạp đi em

Hạng B2
6/1/08
399
2.011
93
52
Đúng rồi bác, như e làm ở thị trường Hy Lạp, bác làm 1 căn chung cư ở thủ đô Athens tầm 250K EUR rồi cộng thêm 20K thuế phí mua bán + 30K làm thường trú nhân cho cả gia đình bác 3 thế hệ, 2 vợ chồng, con cái, bố mẹ 2 bên . Tính ra nhiều khách của em làm khoảng 8 tỷ hơn 8 tỷ là ok rồi, sang đó trẻ con học trường công miễn phí, nếu 1 gia đình chi tiêu hợp lý thì cũng rẻ lắm bác.
Nghe thèm vãi ra

Hạng F
29/10/16
11.570
22.075
113
Pháp
Nói chung muốn đầu tư ở các nước EU cũng không khó gì lắm, và giáy tờ cũng tương đối dể. Có điều quốc tịch thì hơi lâu và quang trọng là ngoại ngữ . Thường thì vào quốc tịch không có bài thi (như Mỹ), nó hỏi lung tung trên trời dưới đất, nếu trả lời được thì OK .

Trang giá nhà bên Tây ban nha
Hy lạp

• Like
Reactions: vhntzm